• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20.0.43 for 5800 V 52.0.101 by vunguyenmt

Status
Không mở trả lời sau này.

vunguyenmt

Bạn cho mình hỏi FW v 52.0.0.007 cài dc ko?
minh chưa từng flash lần nào nên run gần chết !
đang tìm hiểu và học hỏi cách flash...nhưng khó quá !

được chứ bạn. Bạn tìm công cụ JAF về, down cả bộ mình đã post ở trên, cho vào cùng 1 thư mục trong ổ C. Rồi JAF. Nếu bạn chưa biết JAF thì lên mấy cái topic đầu tiên tim hiểu nhé. Chúc thành công

ớ bác ơi,e cop nhạc vào E:/sound/Digital vẫn k quét dk,thế là sao ạ:(,nản vãi:((

sao ko được bạn. Bạn vào phần nhạc, mở phần làm mới danh sách nhé.

ksmanhdung

Bản này update ngày nào thế chủ thớt ơi?Không biết đã chỉnh sửa lại cảm ứng bản này chưa thế? Chứ hôm trước Jaf xong thấy cảm ứng lag lắm, bấm toàn bị lệch thôi.Hầy như khoảng 3mm phía dưới màn hình bấm là không được đâu.

vunguyenmt

uhm cảm ứng vẫn vậy bạn ah.c/ư không dc nhạy lắm

Cảm ứng mình cũng cảm thấy bị sao đó. Ai có cách sửa thì sửa giùm với

k dk mà pro,làm mới mà có thì e đã k nói thế,có phải lần đầu e dùng đâu,haizZ

Sao lạ vậy ta. Máy mình chạy tốt mà. Bạn format thẻ nhớ trước khi JAF nhé. Sợ bị sung đột với FW cũ đó

caubephuthuy

thử tất cả mọi phg án rồi,k thì đã k thắc mắc,hy.Thoy e xài tạm cái mp3 cũng dk,chờ bác vunguyenmt cập nhật bản mới sang E:/music vs lại bác mod cái phone torch vào ek,đừng dùng cái bright light k tiện :D

samiboy007

có cách nào tăng ram không nhỉ?và chất lượng camera nua

múm tăng ram thì xóa bỏ nhữg pm k cần thjết,tắt hjệu ứng,tắt hết pm chạy ẩn,cài theme nhẹ, k để mấy kái hjện thị pin,ram,thôg páo,..ngoài hs. Thì sẽ đc ram cao thôj.

còn tăng chất lượg camera thì đã có mod r.pạn qua 2pic của tungbach tìm nha.
Chúc pạn thành công.

vunguyenmt

có cách nào tăng ram không nhỉ?và chất lượng camera nua

CFW đã cook sẵn mod tăng chất lượng chụp ảnh rồi đó. chụp trong điều kiện đủ ánh sáng dung lượng file có thể lên tới 1,5MB đó.

khoa1989

tạo CFW 5800 v52.101 đi vunguyen ^_^
c6 ngốn pin ác we'

pin bt mà bạn.chắc mình phải xó bổ hết những cái không cần thiết đi mới đc.ah mà có lỗi rồi chủ topic ah.khii gọi đến là hai cái thanh trượt giật như điên ấy

chetvislo1

Mình cũng muốn lắm. Hồi trước có 1 topic làm FW gốc V 52.0.007 đó. Thấy người ta chê wa. Quế wa ko làm nữa.
chê thì chê chứ
miễn có xài ok rồi
riêng về bản c6-5800 ày mình thấy ok lắm

vunguyenmt

pin bt mà bạn.chắc mình phải xó bổ hết những cái không cần thiết đi mới đc.ah mà có lỗi rồi chủ topic ah.khii gọi đến là hai cái thanh trượt giật như điên ấy

Vấn đề này mình đã test ky rồi bạn, chỉnh sửa đủ màu rồi nên quyết định chọn cái này. Ko giật j nữa hết. Bạn kiểm tra lại có cook thêm j vô gây sung đột ko.

khoa1989

chủ thớt có định làm một bản hoàn chỉnh khác không sao chẳng thấy động tĩnh gì vậy

Status
Không mở trả lời sau này.