• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20.0.43 for 5800 V 52.0.101 by vunguyenmt

Status
Không mở trả lời sau này.

kangnam

Toàn là bản V52 ko mờ. Khác nhau là .007 với .010 sài .010 rồi thì ko về được .007 nhé bạn.

hì .. em nhầm .. có thể đổi tên 101 thanh 007 rùi flash cũng được mà .. bác cho em xin yahoo :d

kangnam

bác cho em xin mod khi vào nhạc từ wiget màn hình chủ rồi bấm trở vè nó vào danh sách bài hát chứ ko thoát ra màn hình chủ ..

khoa1989

bác cho em xin mod khi vào nhạc từ wiget màn hình chủ rồi bấm trở vè nó vào danh sách bài hát chứ ko thoát ra màn hình chủ ..

PHP:
http://www.mediafire.com/?dizh2anzw8ljy7j
quăng vào rosf2:(

acura

Bác vunguyenmt ơi, mình Jaf rồi, nói chung dùng ổn nhưng giờ lại phát sinh lỗi Tên lưu trong danh bạ khi gọi đến không hiện thị tên mà chỉ hiện số thôi, bác kiểm tra thử lại xem sao. Em đã xóa danh bạ và khôi pphujc lại rồi nhưng vẫn bị, Thanks báC NHÉ

vunguyenmt

Bác vunguyenmt ơi, mình Jaf rồi, nói chung dùng ổn nhưng giờ lại phát sinh lỗi Tên lưu trong danh bạ khi gọi đến không hiện thị tên mà chỉ hiện số thôi, bác kiểm tra thử lại xem sao. Em đã xóa danh bạ và khôi pphujc lại rồi nhưng vẫn bị, Thanks báC NHÉ

Trước khi JAF bạn nhớ xóa các thư mục hệ thống trong thẻ nhớ để tránh những lỗi ko đáng có. Mình sài bình thường mà. Gọi tới hiện tên và số luôn chứ. Số đó bạn đã lưu chưa? xem thử lưu có trùng tên ko nhé

kangnam

không về đc 007 nên em cũng ngại jar .. .. đang xài bản 007 của bác Nguyên ngon nên ko mún .. .. :d

chip_dep_zai

ban oi cho minh` hoi sao phan nghe nhac cua minh k co hien thi loi` bai` hat'. tu` truoc gio` van vay. ban FW nao` cung the:( sr vi` k viet' duoc tieng viet

Status
Không mở trả lời sau này.