• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20.0.43 for 5800 V 52.0.101 by vunguyenmt

Status
Không mở trả lời sau này.

vunguyenmt

Mình sài thấy bình thường, ko thấy xung đột j hết mà bạn hiền

Chứng minh luôn, đây là 2 tấm ảnh mình chụp bằng camera nè.

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

bản này cảu bá chỉ có mỗi cái ram là em không kết thôi.còn\-/ ok hết.

eddyanh_93

Bác vunguyen ơi bản trên nhanh lắm .hoạt động tốt ko lỗi.chỉ ram yếu thôi .bác cố nâng ram để em jaf cố định bản này trả ram tốt.mong bác sớm hoàn thành

vunguyenmt

Bác vunguyen ơi bản trên nhanh lắm .hoạt động tốt ko lỗi.chỉ ram yếu thôi .bác cố nâng ram để em jaf cố định bản này trả ram tốt.mong bác sớm hoàn thành

Mình đang tính nếu tắt hết ứng dụng chạy ngầm thì sẽ tăng ram thôi nhưng nếu tắt hết thì khi tin nhắn, danh bạ... chậm. Đt chức năng chính chủ yếu là nó mà chậm thấy ko pro tí nào. Nếu bạn nào thích mình up cho 1 bản. Ai có yêu cầu j nới luôn để mình làm rồi up lên. Đang rảnh nè do là bù nghỉ ngày giỗ tổ

kid1412v

Anh vunguyenmt cho em xin cái mod tự nhận cấu hình mạng ở bản 20.0.043 này đi ạ!

vunguyenmt

Anh vunguyenmt cho em xin cái mod tự nhận cấu hình mạng ở bản 20.0.043 này đi ạ!

Vấn đề này mình cũng ko rõ lắm. Cái bản này mình lấy bên pnht về cook lại bản thân nó đã có rồi nên ko quan tâm lắm. Bạn có thể lấy bản này xóa hết các ứng dụng đi rồi cook lại cũng được mà.

acura

Bác vunguyenmt ơi,mình Download file có đuôi .7z ấy giờ làm thế nào để giải nén hay cài đặt thế nào nhỉ, bác chỉ hộ mình với. mình đang định Jaf ma chưa được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

Có bác nào trả lời hộ mình với điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Hê, em xử lý được nó rồi.

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

Cậu bỏ hết link mod đi kèm rùi hả vunguyenmt???
Đang tính vào vọc mấy cái mod thì lại bỏ đi.Thui vậy:|

khoa1989

vunguyenmt liệu bạn có up bản nào mới nữa không để a e chờ đợi cái

tantu

Sao "Mod camera mới của C5 dành cho 5800" của bạn up lên khi mình bỏ vào fw thì bị lỗi ''xảy ra lỗi ngoài ý muốn,khởi động lại điện thoại '' vậy vunguyenmt bạn có cách nào khắc phục được không vậy?

vunguyenmt

vunguyenmt liệu bạn có up bản nào mới nữa không để a e chờ đợi cái

Có 1 bản nhưng ko hơn bản trước tí nào hết, mình đang test nên chưa đưa lên cho a e sai được. Khi nào ổn sẽ đưa lên chứ đua len pa kon chém chết đó

Cậu bỏ hết link mod đi kèm rùi hả vunguyenmt???
Đang tính vào vọc mấy cái mod thì lại bỏ đi.Thui vậy:|

Bác qua topic kia của mình. Chưa bỏ đâu.

Sao "Mod camera mới của C5 dành cho 5800" của bạn up lên khi mình bỏ vào fw thì bị lỗi ''xảy ra lỗi ngoài ý muốn,khởi động lại điện thoại '' vậy vunguyenmt bạn có cách nào khắc phục được không vậy?

Cái này chỉ lấy 1 file thôi. Mình đang test và sửa lại. Sẽ dành cho ra mắt bản tiếp theo.

khoa1989

Có 1 bản nhưng ko hơn bản trước tí nào hết, mình đang test nên chưa đưa lên cho a e sai được. Khi nào ổn sẽ đưa lên chứ đua len pa kon chém chết đó

Bác qua topic kia của mình. Chưa bỏ đâu.

Cái này chỉ lấy 1 file thôi. Mình đang test và sửa lại. Sẽ dành cho ra mắt bản tiếp theo.

nếu mà cái camrea 5mp chơi đc trên 5800 thì ngon.:-?:-? vũ nguyên text rồi cho ý kiến đi

vunguyenmt

nếu mà cái camrea 5mp chơi đc trên 5800 thì ngon.:-?:-? vũ nguyên text rồi cho ý kiến đi

Mình chỉ trích 1 file txt của cái mod đó thôi nhưng cũng ko thấy chụp ảnh hơn tí nào hết. Có lẽ phải thêm đồng bộ file nhưng khi cho vào là bị lỗi liền.

khoa1989

Mình chỉ trích 1 file txt của cái mod đó thôi nhưng cũng ko thấy chụp ảnh hơn tí nào hết. Có lẽ phải thêm đồng bộ file nhưng khi cho vào là bị lỗi liền.

bọn 58 náy chụp thua cả 6500sidemowis ác chứ.dạo trước dùng con đó chụp nết căng quay phim ban đêm ok.thế mà 58 không đc nhỉ
5mp trên 58 thì không mơ đc nhưng liệu có cải thiện đc thêm tý nào không.

vunguyenmt

bọn 58 náy chụp thua cả 6500sidemowis ác chứ.dạo trước dùng con đó chụp nết căng quay phim ban đêm ok.thế mà 58 không đc nhỉ
5mp trên 58 thì không mơ đc nhưng liệu có cải thiện đc thêm tý nào không.

Chính xác vậy đó. Thua con 5233 2mp mới ác nữa chứ. Chụp ban đêm thì thua xa con 5233. Quế dã man

khoa1989

Chính xác vậy đó. Thua con 5233 2mp mới ác nữa chứ. Chụp ban đêm thì thua xa con 5233. Quế dã man

con 6500side nó có cái gọi là thấu kính quang học không biết ae 58 nhà mình có không mà cùng 3.2mp lại thua thiệt nhau kinh thế không biết.cái tự động căng nét của 58 chán vái lúa.chụp song ảnh giảm chất lượng đi một nửa:-?

xài bản này của bác liệu có về được V52 ko vậy ... !!

nó là v52 mà bạn nhưng 0.101 nhé chứ không phải .0.007 đâu mà về\-/

Status
Không mở trả lời sau này.