• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20.0.43 for 5800 V 52.0.101 by vunguyenmt

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhluan_phuyen

Có thật 5800 chạy đc Sym^3 không vậy bà con ? cho mình xin link xem với lâu rồi ko nghiên cứu nên thành người rừng mất rồi :(

đó chỉ là video nhưng bên pnht thui bạn ak,còn khi nào thì chúng ta dùng được thì hơi bị lâu đó.hjx

vunguyenmt

đó chỉ là video nhưng bên pnht thui bạn ak,còn khi nào thì chúng ta dùng được thì hơi bị lâu đó.hjx

Tui cũng nghĩ vậy đó, những cứ hy vọng 1 ngày nào đó thôi. Mà ko biết có đợi nổi tới ngày đó ko nữa:p

vunguyenmt

Mình sài gần nửa tháng rồi mà chẳng thấy lỗi j hết. Ram thì hơi kém hơn mấy bản khác nhưng mà ổn định và nhanh

bản này chỉ cần chỉnh lại mức ram là ok rôi

Định làm 1 bản để tăng ram nhưng mà nghĩ lại ko biết khi tắt 1 số ứng dụng thì có được ổn định và nhanh như bản này ko nữa.

cuonga

Bạn Vunguyenmt update bản mới ah. Bản của bạn đúng là ổn định nhất, nhanh, pin dùng ok hết. Bản mới của bạn có font chữ mới ko dậy. Cho ít thông tin đi bạn

vunguyenmt

Bạn Vunguyenmt update bản mới ah. Bản của bạn đúng là ổn định nhất, nhanh, pin dùng ok hết. Bản mới của bạn có font chữ mới ko dậy. Cho ít thông tin đi bạn

Uh, định làm bản mởi bổ sung thêm mod chụp ảnh cực nét ported từ C5, tắt vài ứng dụng chạy ngầm để tăng ram.
Còn font chữ vẫn như cũ, mấy cái font chữ khác khi lướt web là bị lỗi ngay, chữ nhòe lắm nên mình ko đưa vào.

samiboy007

Down cái mod âm thanh 5800 gốc của galabuon rồi cook vào FW nhá

Kái mod này có xung đột với mod kháx đấy.flash xog,vào musicplay 15.2 thi 'tìm nhạc và postcad ' j đấy liên tục dẫn đến treo máy phải dùng killme thoát mới đc

Status
Không mở trả lời sau này.