• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

tatthanhlx

Xin 1 thông báo tin vui là: đã fix đc bug nhỏ xuất hiện với 1 số theme cũ là màu lòa lọe ở dialer homescreen khi dùng icon N8 => phiên bản mới ko cần thêm loại icon mặc định vì đã fix đc cái này.
Vậy nè thì con hơn mong cái icon mặc định :D

NguyenDuyThanh

Bản mới đang vướng mắc 1 vấn đề về bộ rules trong private\10282BC4 ko thì xong hnay rồi. Ai rành về cái này pm mình nhá.

suju15

DT kiểm tra xem có bị lỗi mở khóa khi ấn nút menu không?? Mình bị khi mở khóa rồi khóa nhanh bằng nút gạt.

honghaipham

mình xin phép một chút!

DT có thể cho mình xin FW C6->5233 nguyên gốc dc không? mình đang mày mò Cook! hì hì! cảm ơn DT trước nhé!

:)

suju15

Kiểm tra xem có bị lỗi giữ nút xóa khi quay ngang màn hình không? Giữ mà không xóa liên tiếp như dựng đứng

Chỉnh sửa cuối:

wanderer07

@ bác Duy Thanh bác có thể hướng dẫn em làm một số cái này ko ạ: Thay đổi cột sóng luôn luôn thành 3,5G khi bình thường cũng như khi kết nối. bỏ N8 swipe to unlock (vì em dùng mykeylock rồi - để cả cái N8 khi mở khóa chậm hay bị lag lắm) máy 5230 up C6 v40.

prettyboy247

Bạn duythanh có cái theme unique ndt blank của fw 5233 mặc định trong bộ fw ở trên nhưng mà thanh công cụ ko trong suốt ko?mình thấy theme đó đẹp nhưng trong suốt nên hơi khó nhìn,vì vậy mún xin bạn bản ở ngoài ko trog suốt thankk

NguyenDuyThanh

Uống cafe mất ngủ chả bik làm gì, thử test sức chịu đựng của Opera Mini trên Unique. Tất cả các site từng biết tới đều mở (pdaviet, tinhte, mobileworld, dantri, vnexpress, operamobileapps, softvnn, symbianvn, pnht, dailymobile, rất rất nhiều, v..v...). Mở đến hơn trăm tab vẫn đọc đc tin tức bt. Các bạn ko tin có thể bỏ thời gian ra tự thử nghiệm là rõ ngay.

Ban đầu thì chỉ nghĩ mở đc vài chục tab thôi...

Nhưng mở đc nhiều quá đành xoay ngang màn hình...

99 tab ...

Mở đến lúc ko hiện lên số đếm đc nữa đành thôi :p

Chỉnh sửa cuối: