• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

tc89

DT ơi. Lỗi rồi nè. Bản 2.7. và 3.0 của bạn sạc pin rất lâu. Cùng bộ sạc 5V-890mA phiên bản FW gốc sạc 1h30p. FW này của bạn sạc mất 2h ->2h30p (ở đây m test rất kỹ.Nguồn điện vào cục sạc,k sử dụng dt khi sạc,tắt hết các kết nối cũng như phần mềm chạy ẩn,...) Khắc phục đc k DT? Thanks bạn!

manh056

DT ơi. Lỗi rồi nè. Bản 2.7. và 3.0 của bạn sạc pin rất lâu. Cùng bộ sạc 5V-890mA phiên bản FW gốc sạc 1h30p. FW này của bạn sạc mất 2h ->2h30p (ở đây m test rất kỹ.Nguồn điện vào cục sạc,k sử dụng dt khi sạc,tắt hết các kết nối cũng như phần mềm chạy ẩn,...) Khắc phục đc k DT? Thanks bạn!
pác sac thế là mau rồi ah.tui do mất cục sạc hồi mua máy nên giờ sạc tới 4 tiếng lận.mà hồi cũng 4 tiếng giờ cũng vậy mà có khác đâu?

tatthanhlx

cũng chả hiểu , đi lấy hàng gốc đi so với hàng face này thì thật là , bạn sợ sạc lâu thì dùng bản gốc y

ngviethoa

pác sac thế là mau rồi ah.tui do mất cục sạc hồi mua máy nên giờ sạc tới 4 tiếng lận.mà hồi cũng 4 tiếng giờ cũng vậy mà có khác đâu?

mình lúc nào cũng chỉ xạc loanh quanh 1.5h thôi.kể cả CFW hay FW gốc.
xạc cho pin mà

tc89

cũng chả hiểu , đi lấy hàng gốc đi so với hàng face này thì thật là , bạn sợ sạc lâu thì dùng bản gốc y
Cái ông này hay ghê. Dây là m chỉ thảo luận xem có sửa lỗi đc k thôi chứ đâu có ý kiến gì đâu. Đóng góp để FW cua DT hoàn thiện thôi chứ đâu có ý gi! hix!

manh056

giờ chủ yếu là có FW để up ko kìa.file mà pác DT up lên bị xì ke rồi ko giải nén dc

NguyenDuyThanh

Hi bạn. Sạc pin ko hề liên quan tới fw nhá bạn. Nó liên quan tới cục sạc và pin. Mình lúc nào cũng để pin còn dưới 5% mới sạc nhưng chưa bao h cần quá 1 tiếng để full 100% pin. Bạn muốn khắc phục thì mua pin và cục sạc mới là ok.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

giờ chủ yếu là có FW để up ko kìa.file mà pác DT up lên bị xì ke rồi ko giải nén dc

Bạn thử down lại đi, nhiều khi do mediafire đó. Nếu vẫn ko dc thì báo mình. Khi về mình sẽ kiểm tra lại.

Chỉnh sửa cuối:

7534286

Cách khắc phục: Download 7z về từ link này: http://www.7-zip.org/download.html
Down xong bạn cài đặt. Cài xong bạn vào C:/Program file/7-Zip => Bật ct 7zFM.exe lên. Sau đó chọn đến file bạn down về. Cầm 2 file đó kéo ra 1 chỗ nào đó là nó giải nén.
Đã test

Gago204

m hỏi 1 câu hơi gà chút: 5230 FW gốc của m là v21.0.4, m đã Flash CFW 5230 v40.6.003 menu3x4. Giờ m muốn Flash lại 5230 v21.6.005 có dc k?

manh056

Cách khắc phục: Download 7z về từ link này: http://www.7-zip.org/download.html
Down xong bạn cài đặt. Cài xong bạn vào C:/Program file/7-Zip => Bật ct 7zFM.exe lên. Sau đó chọn đến file bạn down về. Cầm 2 file đó kéo ra 1 chỗ nào đó là nó giải nén.
Đã test
dc rồi cảm ơn bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 51 minutes:

DT ơi cho mình xin cái theme trắng bản trước đi

Chỉnh sửa cuối: