• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

phuongthao0909

anh oi em giup e voi sau khi e flash song chay thi ko vao dc quan ly ung dung phan ung dung da cai dat ay klic vao thi no lai quay ve man hinh menu em phai lam sao ha anh

NguyenDuyThanh

anh oi em giup e voi sau khi e flash song chay thi ko vao dc quan ly ung dung phan ung dung da cai dat ay klic vao thi no lai quay ve man hinh menu em phai lam sao ha anh

Mọi ng sử dụng bt bạn nhé, bạn thử format = cách bấm *#7370# hoặc flash lại xem.

stan33

duythanh ơi cho mình hỏi sao máy mình flash xong ok nhưng ko có bàn phím qwerty dọc như trong hình
tks bạn nhiều , cfw tuy chiếm nhiều ram nhưng chạy rất mượt

ryuk9x

bao giờ có bản mới nhỉ, bản này mượt, nhưng chạy đc ít ứng dụng cùng lúc :|

caubephuthuy

bác Duy Thanh ơi,lúc nào bác cook cho e bản 3x4 của 5800 v52.0.101 dk k cơ,e mới chuyển sang 5800,đợt trước dùng 5230 toàn flash mấy FW của bác cook thấy phê lắm,hầu như hết chỗ chê,sang 5800 flash hơn chục lần rồi mà vẫn chưa dùng dk bản nào ổn định:((

NguyenDuyThanh

bác Duy Thanh ơi,lúc nào bác cook cho e bản 3x4 của 5800 v52.0.101 dk k cơ,e mới chuyển sang 5800,đợt trước dùng 5230 toàn flash mấy FW của bác cook thấy phê lắm,hầu như hết chỗ chê,sang 5800 flash hơn chục lần rồi mà vẫn chưa dùng dk bản nào ổn định:((
Hi! Cảm ơn sự quan tâm của bạn nhưng tiếc là mình ko có 5800 nên ko dám làm, dễ lỗi lắm. Mình có 523x mới dám làm. Ko có 5800 lỗi tùm lum sao mà biết ntn mà fix. (mình cũng muốn lắm nhưng ko đc) :(

caubephuthuy

Hi! Cảm ơn sự quan tâm của bạn nhưng tiếc là mình ko có 5800 nên ko dám làm, dễ lỗi lắm. Mình có 523x mới dám làm. Ko có 5800 lỗi tùm lum sao mà biết ntn mà fix. (mình cũng muốn lắm nhưng ko đc) :(
oài,thế là đành phải chờ đến lúc CFW mới rồi,nhỡ tay nhảy lên v52.0.101 nó khổ vãi,thank bác giải đáp dùm;)

ctgreen312

duythanh có thể làm bản tap to unlock cho unique không, mình thích bản unique 3.0 nhất, nếu bận quá thì cho mình file tap to unlock để mình tự cho vào cũng được, thanks ban.

tc89

DT bạn kiểm tra lại xem CFW 3x4 cho 5230 v21 k chạy đc SISBOOM. Cài vẫn bình thường vẫn hiện Icon pm nhưng bấm vào k chạy. Thanks!

socloc20

DT bạn kiểm tra lại xem CFW 3x4 cho 5230 v21 k chạy đc SISBOOM. Cài vẫn bình thường vẫn hiện Icon pm nhưng bấm vào k chạy. Thanks!

vì nó chạy trên nền PYTHON or QT bạn nhé, cài 2 môi trường đó vô mới chạy được

sillyboy2709

BÁc Duy Thanh ơi. Bây h con 5233 của em chỉ là fw ver 12. Thì vẫn cài v20 vào bt phải ko?. Có cần dổi tên gì ko