• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

v2honline

Cho mình xin file này với : RM-625_21.1.102_C02_prd.rofs3.fpsx
Cảm ơn
Ko cần file rof3 để flash nha. Tìm và cho thêm nếu bạn mún die phone :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Tình hình là như này nhé: TTpod3.70 không thể sống chung với MC Cleaner hay các PM quản lý cuộc gọi,tin nhắn khác. Cài MC Cleaner trước thì TTpod3.70 cài dc nhưng không chạy và ngược lại. Các bản từ 3.63 trở xuống sống chung dc nhưng cãi nhau liên tục (đang chạy ttpod mà sử dụng các tính năng khác của DT thường bị treo dặc biệt là cuộc gọi và tin nhắn) thậm chí khởi động lại luôn.
Các bác nghiên cứu và cho ý kiến nhé (e mất cả ngày nay với con E75 mà không ăn thua gì). ttpod còn cãi nhau với nhiều PM ghi âm cuộc gọi khác nưa.
http://www.pdaviet.net/showthread.p...ởi-SymPViet-Cập-nhật-!!!&p=1111143&viewfull=1

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

ặc font androi đọc văn bản mỏi mắt lắm, lúc đầu trông hay thôi, bản cũ bác Duy Thanh đưa vào rồi,

cái font mặc định trong bản này mình thấy xấu quá,font bản trước thấy đẹp hơn,có sao đâu

xubaxabu

Có ai bị lỗi này giống mình ko (mình dùng 5233 bản 3x4). Có lúc icon trở nên bé tí, phải restart lại máy mới hết

v2honline

Có ai bị lỗi này giống mình ko (mình dùng 5233 bản 3x4). Có lúc icon trở nên bé tí, phải restart lại máy mới hết
Tắt patch c2z, readCroot & open4all khi ko cần thiết để tránh lỗi này :D

khoa0106

bản này có gì mới hơn so với bản FOCUS cũ ko vì mình thấy bản cũ ok lắm rồi h flash lại lười quá:p mất công cài lại chương trình nữa ^^

dragonstick87

bản này fix lỗi đèn màn hình chỉnh mức tối nhất cộng thêm mấy kái mà duythanh đã giới thiệu ở trên bài đó bạn đọc đi rồi có mún flash ko

sửa lỗi TTPOD thế nào vậy duythanh

NguyenDuyThanh

O, đúng ùi. Lỗi TTPod sửa seo zạ anh?

Coming soon, các bạn sẽ ko phải chờ lâu đâu, nói chung hiện tại ko muốn nói nhiều, tâp trung làm fw, để fw upload xong đã. Bạn cứ sử dụng tạm fw cũ đi, 1 ngày có lẽ ko sao đâu.

duong_hvan

Gan up xong chua a DuyThanh oi. E dang cho a ne! Ngay mai la e khong duoc ra mang de Flash nua dau! Huhuhu. Nhanh a nha!

NguyenDuyThanh

Gan up xong chua a DuyThanh oi. E dang cho a ne! Ngay mai la e khong duoc ra mang de Flash nua dau! Huhuhu. Nhanh a nha!

Đã làm thì làm 1 thể, fix lỗi xong hết rồi nhưng đang làm cố gắng để tăng tốc mọi thứ hoàn hảo hơn cả fw cũ.

akhoa9955

Đã làm thì làm 1 thể, fix lỗi xong hết rồi nhưng đang làm cố gắng để tăng tốc mọi thứ hoàn hảo hơn cả fw cũ.

chẹp! nghe thèm wa :)) có thể đưa ra dự kiến hoàn thành trong bao lâu để ae bit mà......ăn no ngủ yên hok dt? hehe