• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

suju15

Cái này mà mod đc cái bàn phím of n8 nữa thì chuẩn luôn. bàn phím n8 nhìn pro thật

page

Mềnh có ý kiến này Thanh có thể bỏ cái nó cứ hỏi Cho phép một lần với cho phép phiên bản này khi vào ứng dụng JAR ko,ứng dụng chạy java ấy

NguyenDuyThanh

Đang cố tìm lỗi trên fw mới mà chưa ra kaka, nghe nhạc ttpod hay thật :d. Hiện tại đang post = dt, ko ở nhà nên chưa upload fw đc. Tối sẽ up cho mọi ng.

v2honline

Đợi chờ là 1 nghệ thuật, người đợi chờ là 1 nghệ sĩ, người tạo ra sự đợi chờ là một nhà đạo diễn tài ba ^^

nnt210583

Bạn mod cho anh em nhé: menu 5230 4x4 icon sym^3, icon to to như của bạn ngocha2006 đó, icon bé quá nhìn không đẹp. Hình ảnh dưới đây là mình sửa từ bản 5230 menu 3x4 mà hôm qua bạn up đó. Tin nhắn đến vẫn hiện popup, không lỗi

Chỉnh sửa cuối:

ajinomoto007

lại gặp đồng hương.kaka.bạn ở đâu vậy.ttpod mà bật hiệu ứng bass nó rung máy luôn.nghe bằng tai nghe thì đập thình thình rất đã
Em ở Tp Hà Tĩnh ạ ....... :d CHị/anh ở đâu ạ ????? Cho em cấy nick yahoo, em mới vô nghề nên nhiều cấy nỏ biết :D Bựa sau bày em up fw này cho con 5230 mới mua của em ạ