• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

M4_Vu0ng_001

Bạn mod cho anh em nhé: menu 5230 4x4 icon sym^3, icon to to như của bạn ngocha2006 đó, icon bé quá nhìn không đẹp. Hình ảnh dưới đây là mình sửa từ bản 5230 menu 3x4 mà hôm qua bạn up đó. Tin nhắn đến vẫn hiện popup, không lỗi

mình thì lại không thích icon to như bản 3x4,thích icon nhỏ của bản 4x4 thôi, có to thì to hơn tẹo nữa thôi cũng đc:|:ar!

rudeboy

nếu được bạn up dùm mình FW gốc 5230 V21.6.5 luôn nhé!Cán ơn bạn nhiều lắm!

akhoa9955

cho mình xin 5230 3x4 trc đi mòa Duy Thanh, đang dưới wê hok có máy fải ra tiệm net đợi nè, 9h tiệm đóng cửa ùi, hix, mai lại bận việc T.T

PS: hihi vừa post bài năn nỉ xong thì thấy có rùi, thanks thanks thanks thanks pác :))

NguyenDuyThanh

cho mình xin 5230 3x4 trc đi mòa Duy Thanh, đang dưới wê hok có máy fải ra tiệm net đợi nè, 9h tiệm đóng cửa ùi, hix, mai lại bận việc T.T

Post bài đúng lúc xong đó ^^

P/S: Lưu ý cho mọi ng: cài TTPod bỏ patch 4 run nhá!

akhoa9955

tiu ròy! mình hok download Core file PNHT đc từ Rapid :(( down trên mediafire ~800kbs mà rapid thì IDM ko kết nối đc, pác nào còn link khác hok cho mình xin với!!!!!

NguyenDuyThanh

tiu ròy! mình hok download Core file PNHT đc từ Rapid :(( down trên mediafire ~800kbs mà rapid thì IDM ko kết nối đc, pác nào còn link khác hok cho mình xin với!!!!!

Link PNHT có nhiều site đó, đợi xong các file cook mình sẽ up core file lên MF cho bạn.