• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

nothing736

hehe dag doi ban 5230 icon s3 4x4, di hoc av ma'u wa onl dt coi tin tuc lun ^^ bac DT up ban 5230 4x4 s3 dc nhiu % rui the', chut ve la'y ta?i xu? em no trg dem nay lun

v2honline

Seo lâu wé zạ ta? 5230 4x4 sym^3 nhiu % rùi anh?
Bản này đèn đuốc seo anh? Lúc xài đèn phím cứng có tắt hok? Kéo khóa máy có bị tự mở khóa lại hok? (delay unlock đóa)

NguyenDuyThanh

====> :-? ====> ~X( X_X ===> liều mạng vậy :p thanks pác cái nữa nè, pặc! :))

P/S: sặc sặc! bấm vào file RM-588 trong link của pác thì nó ra link của e đấy ợ! :))

Ừh nhưng folder mình đưa có đầy đủ cho các loại 523x.

hehe dag doi ban 5230 icon s3 4x4, di hoc av ma'u wa onl dt coi tin tuc lun ^^ bac DT up ban 5230 4x4 s3 dc nhiu % rui the', chut ve la'y ta?i xu? em no trg dem nay lun

Up lần lượt 3x4 -> 4x4 -> 4x4 s^3.

P/S: 5230 4x4 done!

nothing736

h mo'i nho' ra we^n dem theo cable of em no :( hy vog chut thag ban dung n97 co, tinh hinh rat la tih hih :)) mac du' mih dag du'g ba?n focus chi bi loi ko cai dc 1vai soft nhug ca'i ta.t ham zui, flash ba?n nay voc choi ^^

Kelvezu

Duy Thanh cho mình xin cái hình Menu của bản Icon Sym^3 được kô? chưa flash thử bản sym^3, đang băn khoăn kô biết flash lại bản 4x4 hay 4x4 sym^3.

t3_ptit

5233 menu 4x4 khi nào xong vậy anh? em nhớ hôm qua xong rồi mà! giờ ko thấy link nữa!

v2honline

Tới lượt up của menu sym^3 ùi. 5230 trước nha anh. 5233 được ưu tiên nhìu wá ùi >"<

quyrombinhduong

SPB Weather kết hợp với Patch đi kèm sẽ đưa widget thời tiết như thế ra HS
P/S: Đã test bản 5230 menu 4x4 đã fix lỗi TTPOD, còn có Icon conversation tiện lợi . Thanks DT ;;)

Chỉnh sửa cuối: