• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

ice_streamline

thử đi thử lại flash 4 lần bản 4*4 ^3 của 5230 mà vẫn bị tình trạng rung nhiệt tình ko ngừng nghỉ :(

NguyenDuyThanh

5233 3x4
- Nghe nhạc không hiện lyrics này
- Đèn chờ thi thoảng vẫn nháy này.
- Còn lại nói chung ổn

Lyric thì bạn phải tải music 1.52 về cài vì nếu cook rom vào thì sẽ bị xung đột => k nghe nhạc đc.
Đèn chờ thì bạn có thể tắt đc mà.

5230 ^3 4x4 lỗi ko flash được bác thanh ui :|

Hix, để fix lại, ko có 5230 khổ thế đấy.
4x4 icon s^3 hay 4x4 kia.

v2honline

thử đi thử lại flash 4 lần bản 4*4 ^3 của 5230 mà vẫn bị tình trạng rung nhiệt tình ko ngừng nghỉ :(
Rùi, pít lun. Lại mod tăng tốc xoay của bên topic tổng hợp 12/2010 đây mà. Hum pữa bỏ zô 5k8 cũng banh chành :))

nh0ctq90

Lyric thì bạn phải tải music 1.52 về cài vì nếu cook rom vào thì sẽ bị xung đột => k nghe nhạc đc.
Đèn chờ thì bạn có thể tắt đc mà.

Hix, để fix lại, ko có 5230 khổ thế đấy.
4x4 icon s^3 hay 4x4 kia.

Icon Sym 3 đó bác

Thôi em dùng 4x4 mặc định cho lành :D:D:D
Cài themes full icon N8 cũng đựoc rồi :D:D

dragonstick87

font mặc định bạn thích dùng font khác tự app vào được mà. Bản này của duythanh phải công nhận là ổn định máy chạy mượt ae flash thui

NguyenDuyThanh

Bản 4x4 icon mặc định có ai k flash đc ko hay chỉ bản icon s^3 k flash đc thôi, để mình bik còn fix.

M4_Vu0ng_001

font mặc định bạn thích dùng font khác tự app vào được mà. Bản này của duythanh phải công nhận là ổn định máy chạy mượt ae flash thui

mình không biết add vào mới nghiệt chứ
hay anh duythanh up thêm bản font android đi;;)

akhoa9955

bản này dùng font gì vậy mọi ngừoi,sao mình hỏi mà chả ai trả lời vậy:mad::(

font tiếng việt mặc định bạn ah.

Ah pác Thanh này còn 1 lỗi nho nhỏ của bản 5230 3x4 là ko sử dụng đc chức năng tự động cập nhật ngày giờ, nếu đc pác fix luôn thể nha, hi, thanks :D

dragonstick87

mình không biết add vào mới nghiệt chứ
hay anh duythanh up thêm bản font android đi;;)

dùng bản Nokia Firmware Editor 0.2 Việt hóa bung file Rosf 2 ra mà làm rồi down font mình thích áp theo đường dẫn Resource\fonts nhưng khi áp phải xóa hết font trong rosf 2

NguyenDuyThanh

font tiếng việt mặc định bạn ah.

Ah pác Thanh này còn 1 lỗi nho nhỏ của bản 5230 3x4 là ko sử dụng đc chức năng tự động cập nhật ngày giờ, nếu đc pác fix luôn thể nha, hi, thanks :D

Cái này nếu bật tự động cập nhật ngày giờ hình như 1 thời gian nó mới tự động cập nhật thì phải, mà mấy khi ai dùng cái ý đâu nhỉ, toàn đặt giờ 1 phát thì xong

M4_Vu0ng_001

dùng bản Nokia Firmware Editor 0.2 Việt hóa bung file Rosf 2 ra mà làm rồi down font mình thích áp theo đường dẫn Resource\fonts nhưng khi áp phải xóa hết font trong rosf 2

e còn chưa tìm hiểu về mấy cái này nói thế e sao hiểu