• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

XPSP3

Lyric thì bạn phải tải music 1.52 về cài vì nếu cook rom vào thì sẽ bị xung đột => k nghe nhạc đc.
Đèn chờ thì bạn có thể tắt đc mà.

Hix, để fix lại, ko có 5230 khổ thế đấy.
4x4 icon s^3 hay 4x4 kia.

Tắt rồi nhưng lâu lâu nó vẫn tự nháy đấy (Khoảng 5 phút)

NguyenDuyThanh

5230 4x4 icon sym^3 fix lỗi flash up chưa anh?

Đã fix, đang up, tầm nửa tiếng nữa xong cả 2 bản 5233 và 5230 icon s^3 luôn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Bổ sung: 5233 có thể download đc rồi!

Chỉnh sửa cuối:

hanhattri

xin lỗi DT vì câu hỏi ngoài lề, cho mình hỏi làm sao để hiện lyric trên TTPOD

M4_Vu0ng_001

xin lỗi DT vì câu hỏi ngoài lề, cho mình hỏi làm sao để hiện lyric trên TTPOD

edit cho tên lỷic giống tên bàu hát,cho file lyric(.lrc) vào thư mục lyrics trong ổ E,vào ttpod chọn nguồn chứa lyric là E:\lyrics là ok

hanhattri

edit cho tên lỷic giống tên bàu hát,cho file lyric(.lrc) vào thư mục lyrics trong ổ E,vào ttpod chọn nguồn chứa lyric là E:\lyrics là ok

là mình chuyển đuôi lyric thành .lrc rồi bỏ vào thư mục lyrics trong E đúng hok

M4_Vu0ng_001

uh,nhưng nhớ đổi tên file sao cho file nhạc và file lrc phải giống hệt nhau + chọn thư mục chứa lyrics là E:\lyrics như mình nói ở trên(menu>cài đặt>cài đặt>tải lời,phần thư mục chứa lời chọn E:\lyrics,xong)

nothing736

đang tải về ^^ sáng mai về nhà cắm cáp flash ngay

quan trọng là tên file lyric phải trùng với tên file nhạc, còn để ở đâu thì do bạn chọn, bạn vào tùy chọn, tìm phần địa chỉ chứa lyric rùi set lại là địa chỉ bạn mún là đc, hoàn toàn theo ý bạn

phamvanquan0

duythanh nay, minh hoi chút . mình đang dùn con 5230, và đang chạy bản V21.6.005 photon C6, giò chạy lại bạn của bạn có được ko., mình down về và flash thì máy đen ngòm, lạ phải chạy lại bản photon. bạn chỉ dùm mình tí

bạn có thể chỉ cho mình chi tiết được không.........., ?

tất cả mình đều làm theo hướng dẫn ngoài việc mình không tìm thấy “sys”, “system”, “resource”, “private” trên thẻ nhớ để DEL, hay tại bước đó nhỉ

hieuhai0901

bạn duythanh ơi , làm sao để có dc widget thời tiết ở ngoài màn hình chính vậy?bạn có thể bày cho mình cách làm với được ko?

à,cái nút trắng sao mà thỉnh thoảng mình thấy nó sáng hơn nút xanh và đỏ,ấn vào nó 1 cái thì mới sáng bình thường,làm sao để chỉnh cho nút trắng sáng bình thường như 2 nút kia vậy bạn?