• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

zk91

mình dùng freeisms thì tin nhắn mới đến màn hình ko sáng lên để đọc như bản trước. có ai bị như thế ko ?

NguyenDuyThanh

thật mà,em thấy bản này chậm hơn nhiều so với bản focus,mà bản focus đã chậm rồi.vào trình xem ảnh mà mãi vẫn không load xong(hay là không thèm load nữa e cũng không biết)

Bạn nói thê mình cũng chịu. Mình có khoảng hơn 300 ảnh vẫn load bt mà

Chỉnh sửa cuối:

Gago204

Máy mình gần 900 ảnh, load vẫn ngon lành.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Bạn xem lại đã để các bài hát trong E:\Music, mình chưa bao giờ ko tìm đc nhạc.

Bản trước mình đã nói cái này rồi, file nhạc đảm bảo chuẩn mp3, nhạc để sẵn trong E:/Music. Bản này thì ổn.

Chỉnh sửa cuối:

vuminhtu77

Đã phát hiện ra 1 lỗi!khi vào tin nhắn hay nhật ký thì có 1 thanh Tab nhỏ ở trên để di chuyển nhanh giữa hộp thư đi,hộp thư đến hay là cuộc gọi nhỡ,cuộc gọi đi..... nhưng ở bản này Tab đó không dùng đc.phải làm theo cách thủ công là trở về rồi vào phần khác.Pác Duy Thanh xem lại nhé!

NguyenDuyThanh

Đã phát hiện ra 1 lỗi!khi vào tin nhắn hay nhật ký thì có 1 thanh Tab nhỏ ở trên để di chuyển nhanh giữa hộp thư đi,hộp thư đến hay là cuộc gọi nhỡ,cuộc gọi đi..... nhưng ở bản này Tab đó không dùng đc.phải làm theo cách thủ công là trở về rồi vào phần khác.Pác Duy Thanh xem lại nhé!

Các tab điều hướng vẫn sử dụng bt bạn à.

vuminhtu77

Các tab điều hướng vẫn sử dụng bt bạn à.
Sao lại thế nhỉ!các bản trước thì vẫn dùng BT.bản này thì tự nhiên không đc!hay máy mình bị lỗi j nhỉ

Ẹc!tại cái theme của mình!đổi theme khác thì lại ok!hjhjj..... 8-| Xấu hổ wa'

dragonstick87

bản này của DT mình ko thấy có lỗi như các bạn nói nhỉ? mình dùng rất mượt và tốc độ nhah nữa cám ơn DT nhiều

M4_Vu0ng_001

Mình không cook gì hết, mình chỉ gở bỏ popupclock.exe thôi không hiểu sao nữa.
Mới lên gặp Unique down về flash luôn rồi, hiện tại là rất ok, nghe nhạc hình như là lớn hơn bản fucus, Ram free 56.89M mới khởi động là 60M. mình chỉ phân biệt được nhiêu thôi tại vì mình flash máy này khoản 20 lần rồi "tẩu hỏa" hết phân biệt được luôn rồi

sao ram còn nhiều thế nhỉ?máy mình mới khởi động mà còn có hơn 50mb ram một tí chứ mấy

M4_Vu0ng_001

ba

Bạn nói thê mình cũng chịu. Mình có khoảng hơn 300 ảnh vẫn load bt mà

cái này là do mới flash máy nên nó mới thế anh ạ,e restart lại máy thì load ngon lành,hahah
nói chung bản này rất ổn,không biết khi nào có core file v4 thì bản cook của anh DT còn ngon đến mức nào nữa,haha

duong_hvan

sao ram còn nhiều thế nhỉ?máy mình mới khởi động mà còn có hơn 50mb ram một tí chứ mấy

ban tat widlet o man hinh di,dung safe guidian tat cac ung dung chay ngam(nimbuzz,APL,..) .ram se len toi muc 60. 61 khi moi khoi dong

ban tat widlet o man hinh di,dung safe guidian tat cac ung dung chay ngam(nimbuzz,APL,..) .ram se len toi muc 60. 61 khi moi khoi dong

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 44 minutes:

Sao con trỏ trong phần viết tin nhắn của mình cứ dài ngoằng thế này?????
Help!

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

đã gộp bài theo ý chủ thớt

mà bản này mặt định phím chữ là mini full hả bạn

Monster_Q

Sao polling phone bị lỗi thế =.="
Flash lại lần nữa thì hết ròi =))

Chỉnh sửa cuối: