• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

lapvoit

Đã có fimware RM-625_40.1.003 cho 5233 rồi anh em ơi tiếng việt hẳn hoi, nhưng không dám flash vì khônng quay lại unique của Duythanh duoc, dành phải dợi Duythanh nấu nó thôi, hit..hit...

manh056

hippo93

Sao bản này vẫn không dùng được dz musickey dc nè, có ai dùng được phím next vs preview thì chỉ mình với, mình chỉ pause/play được thôi

NguyenDuyThanh

Sao bản này vẫn không dùng được dz musickey dc nè, có ai dùng được phím next vs preview thì chỉ mình với, mình chỉ pause/play được thôi

Mình cũng đã thêm file fix dzmusickey rồi mà, các bạn nên dùng dzmusickey 1.6 hoặc 2.0 xem sao.

hadung88

nguyenduythanh94, làm 1 bản CFW Mod Camera nét tối đa và Tăng chất lượng ảnh chụp ~ 1MB + Mod quay film độ nét cao nHD 360p như bản của hoangphonghd ý nhé (For 523x, mình dùng 5233). Mong là có được cái điện thoại chụp ảnh, quay phim tốt nhất có thể để đi chơi tết. Cảm ơn bạn.

NguyenDuyThanh

nguyenduythanh94, làm 1 bản CFW Mod Camera nét tối đa và Tăng chất lượng ảnh chụp ~ 1MB + Mod quay film độ nét cao nHD 360p như bản của hoangphonghd ý nhé (For 523x, mình dùng 5233). Mong là có được cái điện thoại chụp ảnh, quay phim tốt nhất có thể để đi chơi tết. Cảm ơn bạn.

Hix bạn đòi hỏi kinh quá.
Bản của hoangphonghd bạn nói là của 5800 camera 3.2 megapixel, flash, zoom 3x mà đòi 523x đc như vậy có làm khó mình quá ko, chẳng lẽ đi lắp camera mới :-s

hadung88

zậy ah! Vậy thì sr cậu nhé. Bản của cậu dùng rất tốt, mình dùng bản của cậu hơn 1 tháng nay chưa muốn thay (chỉ thay khi có Ver mới). Dùng rất thích. THANKS!

hippo93

Tình hình là bản 1.8 cũng không dùng được next vs pre, mọi người cho mình hỏi đây là lỗi chung của fw c6 hay là do mình cài chưa đúng cách?:(((

NguyenDuyThanh

Cái này cũng tùy máy thôi, mình cũng ko hiểu. Máy mình dzmusickey cũng ko sao.

P/S: Chiều mai update mới, các thay đổi ở trên, ai có pack ứng dụng Keylock send mình để add luôn vào. Ngủ đã zZ G9 all.

joeD

bác Duy Thanh ơi có thể cứu e ko fw 5233 ra tới 40 rồi bác có thể mod cho 1 bản c6 đc ko vậy tại g e đang ở ver 21.9 ko có fw c6 nên g chỉ chong mong vào fw 40 có fw c6 thôi giuép e với

v2honline

bác Duy Thanh ơi có thể cứu e ko fw 5233 ra tới 40 rồi bác có thể mod cho 1 bản c6 đc ko vậy tại g e đang ở ver 21.9 ko có fw c6 nên g chỉ chong mong vào fw 40 có fw c6 thôi giuép e với
Trong forum có core v21.9 c6 nha, pạn dùng core đó vs file cook unique.

huytep

Duythanh có thể cho theme trắng vào luôn không? Mình thấy một số bạn cũng thích như mình đó. Thanks duythanh!

NguyenDuyThanh

Chiều mình mới làm nốt dc. Mình cũng đang onl dt. Làm nốt bản big update này chắc nghỉ tạm 1 thời gian hồi sức sau nhiều ngày update liên tục để hoàn thiện ^^

dragonstick87

Mình đang dùng bản final 1.0 của DT bảnn này DT bỏ shazam ah. Bản tiếp theo 2.0 DT có thêm shazam ko