• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

NguyenDuyThanh

Các bạn tự flash và cảm nhận nhá, mình giờ cũng ít thời gian để hỗ trợ mọi người rồi. Chúc mọi người vui vẻ với fw.

n5300

Mình bấm Flash thì nó báo là Flash files are corupted or missing... là sao nhỉ? Mình down Core file và Unique File cop vào mục RM-625. Chả hiểu sao nó báo thế. Mình dung 5233. Bạn nào giúp mình phát ! Thankssssss!

nothing736

Mình bấm Flash thì nó báo là Flash files are corupted or missing... là sao nhỉ? Mình down Core file và Unique File cop vào mục RM-625. Chả hiểu sao nó báo thế. Mình dung 5233. Bạn nào giúp mình phát ! Thankssssss!

tải lại tất cả các file, or ktra lại đường dẫn cũng như tên file, cable ... mình chưa bao h bị lỗi trog quá trình flash, 10 ăn cả 10

n5300

ac. Máy của mình bản 21.1.102 thì có Flash được FW này không mấy bạn ?
Bởi vì mình Flash thành công rồi nhưng máy không khởi động lên được. Sáng lên cái rồi tối sầm lại, 3 lần thế rồi im luôn .

duong_hvan

Files bi loi roi ban ah. Tai lai nha. Dam bao 100% ok

ac. Máy của mình bản 21.1.102 thì có Flash được FW này không mấy bạn ?
Bởi vì mình Flash thành công rồi nhưng máy không khởi động lên được. Sáng lên cái rồi tối sầm lại, 3 lần thế rồi im luôn .

ok men . thoai mai nha

dragonstick87

bản này có 1 lỗi nhỏ đó DT đó là khi vào camera mà chọn vào cờlê để đổi chế độ chụp ảnh là bị văng ra ngay nhưng nếu đổi ngôn ngữ sang tiếng anh thì ko vấn đề gì

Chỉnh sửa cuối:

dragonstick87

ví dụ như đổi chế độ chụp ban đêm hay phong cảnh đó. Mình ko thể vào để đổi đc cứ bấm vào là bị văng ra

dragonstick87

bạn đổi sang ngôn ngữ tiếng anh là dùng bt mình kũng bị như bạn và thử đổi ngôn ngữ thì ko vấn đề gì

Monster_Q

Àh ! Đúng là có lỗi đó =.="
Nhưng mình nghĩ lỗi đó cũng ko quan trọng lắm, ko fix cũng đc vì camera của 523x có 2.0 =))

kimbumoo1

với dt 5230 thì nên dùng pm chat nào thì tốt nhất?ai pit bảo mềnh với.hichic..nếu gửi luôn link down thì tốt quá..hihi.thanks trước nha.:D:-/

Monster_Q

Dùng ebuddy nha bạn , mà hình cm nhầm chủ để để hỏi ròi đó :p
Down file dưới đây rồi xóa đuôi 7z xong quăng vô đt mà install :d
p/s : kết nối mạng mới cài đc nha ^^