• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

Monster_Q

Mình nói là xóa đuôi 7z chứ ko phải giải nén, đọc kỉ cm hồi nãy của mình đi ^^

ognlaido

fw này của cậu không xem được file ảnh đuôi PNG hjx :(
chụp ảnh vẫn đang còn lỗi lúc xóa ảnh

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

bản này có 1 lỗi nhỏ đó DT đó là khi vào camera mà chọn vào cờlê để đổi chế độ chụp ảnh là bị văng ra ngay nhưng nếu đổi ngôn ngữ sang tiếng anh thì ko vấn đề gì

Cũng thế cả thôi bạn à, bạn chọn Chế độ cảnh rồi chọn bất cứ 1 cái gì ở trong đó đều nảy lên lỗi flash (bạn thử ở ngôn ngữ tiếng Anh là hiểu liền), dù fw C6-523x nào đi nữa cũng thế. Vào cái chế độ đó đc cũng như ko mà. Các bạn nên phân tích kỹ vấn đề.

thainguu

bác nguyenduythanh có thể mod mấy cái icon cho nó bự bự như của CFW nguyenviethoa đc ko? hay có file nào chép vào làm cho nó bự vậy ko?

n5300

cho đến lúc này mình chưa thấy thất vọng chút nào ^^ Bản này quá tốt !

dragonstick87

bác làm luôn đí nhé, hí hí, em dốt biết làm gì...
À mà ngày mai bạn làm bản có hiệu ứng giống như CFW của bác nguyenviethoa đi, nhẹ mà cũng đẹp đó! Chứ zoom extreme chắc hơi nặng??
Mình mod những kái đó khi down bản của DT về rùi để đỡ vất vả cho DT mai mình up lên cho

tatthanhlx

hôk biết có ai bị cái này hay là có giải đáp chưa (lười đọc :D) . cái Danh bạ thêm số vào mục ưa thích thì mất tiêu số đó luôn , còn cái Widget Danh Bạ ngoài HS khi thêm số danh bạ vào là mất tiêu số đó + không hiện thị người đó ngoài Widget ..... vào thêm nữa thì thấy tên người đó được đánh dấu sao mà ko biết tại sao

Nhoxly00

đánh dấu sao nghĩa là người đó đã đc thêm vào mục ưa thích. còn mình đưa widget danh bạ ra thì vẫn bt k bị lỗi gì cả đâu nhé.

tatthanhlx

nhưng của mình thì ko hiển thị được người đó ngoài widget danh bạ , tên người đó mất tích trong danh bạ luôn , search trong danh bạ không thấy , chỉ có vào bàn phím số mới thấy thôi (kèm với dấu sao đã được cho vào ưa thích)

duong_hvan

nhưng của mình thì ko hiển thị được người đó ngoài widget danh bạ , tên người đó mất tích trong danh bạ luôn , search trong danh bạ không thấy , chỉ có vào bàn phím số mới thấy thôi (kèm với dấu sao đã được cho vào ưa thích)

Sau khi Flash xong ban da format may chua?? (*#7370#) . Neu khong duoc thi chiu kho Flash lai di. Minh vua Flash ban nay luc toi,gio moi ra flash lai ban truoc vi ban nay co loi Camera minh k thich. hehe

thainguu

Mình mod những kái đó khi down bản của DT về rùi để đỡ vất vả cho DT mai mình up lên cho

cảm ơn bác, thế bác đã up chưa?

Em chỉ cần hiệu ứng nhẹ nhàng đẹp (hiệu ứng gốc của Symbian 1 càng tốt), có Search, Shazam, Rompatcher, menu icon 4x4 big icon :D :D

Cảm ơn các bác!

olefin

Các bạn cho mình hỏi cách fix thoát khỏi Âm nhạc bị vào menu của CFW C6 với. Cám ơn các bạn nhiều nha.

dragonstick87

cảm ơn bác, thế bác đã up chưa?

Em chỉ cần hiệu ứng nhẹ nhàng đẹp (hiệu ứng gốc của Symbian 1 càng tốt), có Search, Shazam, Rompatcher, menu icon 4x4 big icon :D :D

Cảm ơn các bác!

xin lỗi bạn vì hum nay bận quá chưa có thời gian up mà mình quên hỏi bạn dùng 5230 ah

thainguu

xin lỗi bạn vì hum nay bận quá chưa có thời gian up mà mình quên hỏi bạn dùng 5230 ah

mình dùng 5233 bác à...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 58 minutes:

FW chạy mượt, nhưng icon nhỏ quá (4x4) thành ra xấu. Em thì ko biết cách add vào...

Chỉnh sửa cuối:

ajinomoto007

Lỗi camera đang sử dụng bác ạ............. Bản trước cũng có lỗi nhưng ít..Bản này máy em hầu như lần nào cũng bị:D