• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 ====>> X6 v30 FINAL :)

Vẫn bị lỗi phần Danh bạ VIP (add số yêu thích). Mong bạn kiểm tra và sửa sớm. Các vấn đề còn lại mình thấy OK.

dkhoan_0211

Vẫn bị lỗi phần Danh bạ VIP (add số yêu thích). Mong bạn kiểm tra và sửa sớm. Các vấn đề còn lại mình thấy OK.
add danh bạ thì bạn cứ chuyển hết contact vào điện thoại rồi add và cho ra ngoài hs bình thường. mình add bình thường có sao đâu ???

ngotau11

FLASH ĐỂ CHẠY ĐƯỢC ỔN ĐỊNH:
- TRƯỚC TIÊN FORMAT THẺ NHỚ TRÊN PC (NÊN LÀM CHỨ KHÔNG CHỈ VÀO XÓA MẤY FILE, MÀ NÊN FORMAT )

Mình chuột phải vào em X6 ko thấy có lựa chọn format, bạn nào biết hướng dẫn mình cách format được k?
Mà em X6 tách làm 2 ổ, format ổ nào vậy?
Thanks!

boy_online01

Mình chuột phải vào em X6 ko thấy có lựa chọn format, bạn nào biết hướng dẫn mình cách format được k?
Mà em X6 tách làm 2 ổ, format ổ nào vậy?
Thanks!

Đấy là bạn để ở chế độ PC suite.Bạn phải chọn chế độ Ổ đĩa chung rồi format.

jan1789

hoàn tất sao chép toàn bộ 235 số, hjx cài CFW này là lâu nhất từ trước đến nay, nhưng mà đáng để thử lắm

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

hy vọng còn có ver Final of Final, fix lỗi backup nhá hjx hjx

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

sao mình chép mấy file patcher vào rồi reset máy rùi mà không để phím reset ở phím nguồn được vậy

Chỉnh sửa cuối:

jan1789

vẫn chưa fix cái Shazam cài không được à, hjx hjx, bên topic kia có cái Shazam full, cái mà mong đợi đã lâu, định cài nhưng báo là đã cài sẵn hjx hjx

add danh bạ thì bạn cứ chuyển hết contact vào điện thoại rồi add và cho ra ngoài hs bình thường. mình add bình thường có sao đâu ???

add số nhưng không hiện được ngoài HS, còn không tìm thấy số đã add trong danh bạ