• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

vunguyenmt

Tiếng Anh thì mình chịu!^^

Hiện tại chưa có j mới nữa nên cứ sài V20 đi, mình đang sài thấy ok nên ko lên V40 làm j. V40 lỗi tè le hột me. Chờ sự nâng cấp của Nokia lên V62 chạy S^3 cho hoành tráng (nghe giang hồ đồn thế)

XpressmusicS19

Hiện tại chưa có j mới nữa nên cứ sài V20 đi, mình đang sài thấy ok nên ko lên V40 làm j. V40 lỗi tè le hột me. Chờ sự nâng cấp của Nokia lên V62 chạy S^3 cho hoành tráng (nghe giang hồ đồn thế)
Ui dzoi!nghe giang hồ đồn thì có ngày phăng teo thì có ý.^^
Mà sao nghe mấy ông kia nói là pin dùng đc 4-5ngày hay vậy ta,tui dùng ko nổi đc như vậy ý.hihi.

vunguyenmt

hôm wa tới jo ngứa tay ngồi CFW V40 mà cũng chẳng ra sao. Lỗi tè le. nào mediabar, nào chụp hình, vào ovimap.... đủ thứ trên đời. định post lên a e sửa giùm nè.

hoangphonghd

hôm wa tới jo ngứa tay ngồi CFW V40 mà cũng chẳng ra sao. Lỗi tè le. nào mediabar, nào chụp hình, vào ovimap.... đủ thứ trên đời. định post lên a e sửa giùm nè.

Ừ mình cũng đang làm C6v40 mà nhìu lỗi quá, đang xem N97 mn v30.
Bạn làm hộ mình cái lanscape n97 mn v30 cho 5k8 với nhé
Menu dọc: 3x4 to
Menu ngang: 2x6 to
Center text: Có
Bàn phím alpha 6 dòng: Ko
Full qwerty: Có
Show open apps: Bỏ

Làm cách nào ở menu đứng vẫn hiện đồng hồ đc nhỉ. (chắc ko đc rùi)

minhthaohcm123

5800XM CHẠY SYM^3 @@! NẾU LÀ SỰ THẬT THÌ KHÔNG CÒN GÌ ĐẺ NÓI. LÚC ĐÓ CHẮC EM 5800XM CÓ GIÁ LẮM ĐAY, NHIỀU KHI CÒN QUA MẶT X6 LUÔN KHÔNG CHỪNG AH. HÝ........HÝ.....HÝ

lamminhphong

CFW của vunguyenmt không bao giờ cài được themes, đây là nhược điểm mà từ mấy bản CFW trước đến mấy bản sau này cũng thế... Haiz...

vdthuan

CFW của vunguyenmt không bao giờ cài được themes, đây là nhược điểm mà từ mấy bản CFW trước đến mấy bản sau này cũng thế... Haiz...

Mình cài thêm Themes chạy tốt, đâu có gì xảy ra.

vunguyenmt

cài chạy tốt hết mà, ko thấy ai bị hết chỉ ông này bị. themes nào đâu đưa cài thử

vunguyenmt

Ừ mình cũng đang làm C6v40 mà nhìu lỗi quá, đang xem N97 mn v30.
Bạn làm hộ mình cái lanscape n97 mn v30 cho 5k8 với nhé
Menu dọc: 3x4 to
Menu ngang: 2x6 to
Center text: Có
Bàn phím alpha 6 dòng: Ko
Full qwerty: Có
Show open apps: Bỏ

Làm cách nào ở menu đứng vẫn hiện đồng hồ đc nhỉ. (chắc ko đc rùi)

mình ko wan tâm lắm (hầu như ko wan tâm n97) nên ko làm ko được bạn ơi. có 1 topic dành riêng cho việc làm này rồi mà. Hay coi cái CFW n97 nào có những yêu cầu giống của bạn thì tách ra.

minhthaohcm123

cài chạy tốt hết mà, ko thấy ai bị hết chỉ ông này bị. themes nào đâu đưa cài thử
Công nhận là cfw của bồ hay bị lỏi KHÔNG THỂ CÀI ĐẶT-KHÔNG THỂ GỞI BỎ CÀI ĐẶT nhưng dạo này đỡ nhiều rồi =))

vunguyenmt

Công nhận là cfw của bồ hay bị lỏi KHÔNG THỂ CÀI ĐẶT-KHÔNG THỂ GỞI BỎ CÀI ĐẶT nhưng dạo này đỡ nhiều rồi =))

Vậy ah. sao tui sài thấy bình thường. CFW này của tui chỉ ko cài được Qt thôi.

tbd2008

cfw này vẫn lỗi cài đặt một số phần mềm nó ghi là không thể cài đặt, ví dụ như cài 1 số themes chẳng hạn cũng bị như vậy, bồ fix lại lỗi này nhé........