• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

love4

mình nghĩ cũng lên làm 1 bản ko có swipe unlock+ tap unlock.
ai thíc thì cook thêm.tại h có nhiều pm unlock lắm

nokia6686

9 người 10 ý, cứ ra 1 bản mà chính tác giả tâm đắc trước đi đã. Đang ngóng trông từng ngày...

XpressmusicS19

9 người 10 ý, cứ ra 1 bản mà chính tác giả tâm đắc trước đi đã. Đang ngóng trông từng ngày...
Chuẩn ko canaf chỉnh,tác giả cứ làm 1 bản ok cho mọi ng đã rùi nói gì thì nói.mà bây giờ ví dụ như mình muốn lấy bộ core 101 của vunguyennt edit+bộ roft v52.007 của bunrieucua để JAF có đc ko nhỉ?

nokia6686

Chuẩn ko canaf chỉnh,tác giả cứ làm 1 bản ok cho mọi ng đã rùi nói gì thì nói.mà bây giờ ví dụ như mình muốn lấy bộ core 101 của vunguyennt edit+bộ roft v52.007 của bunrieucua để JAF có đc ko nhỉ?

Nó sẽ ra đầu voi đuôi chuột... Nếu bạn muốn thử thì nên xem trước bài viết hướng dẫn flash dead phone bằng JAF nhé!

XpressmusicS19

Nó sẽ ra đầu voi đuôi chuột... Nếu bạn muốn thử thì nên xem trước bài viết hướng dẫn flash dead phone bằng JAF nhé!
Tại hnay mình thấy Anhther nói là làm như vậy nên mình cũng chưa biết thế nào nên muốn hỏi bạn như vậy,còn JAF thì từ khi mình bắt đầu JAF toàn JAF ở chế độ dead phone,còn bây giờ JAF theo kiểu khác thì mình cũng mù thật.^^

khoa1989

thế thì mình chẳng cần phải edit từ v52.0.007 lên v52.0.101 làm gì bạn ah................C6 v40 là cơn gió mới đó.mong pro vunguyenmt sớm ra bản mới

XpressmusicS19

thế thì mình chẳng cần phải edit từ v52.0.007 lên v52.0.101 làm gì bạn ah................C6 v40 là cơn gió mới đó.mong pro vunguyenmt sớm ra bản mới
ngày xưa thì mãi chẳng sao,giờ từ khi biết JAF đến giờ đâm ra nghiện JAF lun,ngày nào cũng JAF,ít nhất là 1 lần,may mà còn đi làm tối chứ ko thì ko biết bao nhiêu lần nữa.hi.nhưng mình vẫn chưa biết cài dữ liệu cho ovimap.hic.gà vẫn là gà.

XpressmusicS19

Bác vunguyenmt ơj,bác định khj nào sẽ cho ra bản này vậy?hjc.mong chờ pác từng ngày,ăn k ngon,ngủ k yên rồj này.

vunguyenmt

Bác vunguyenmt ơj,bác định khj nào sẽ cho ra bản này vậy?hjc.mong chờ pác từng ngày,ăn k ngon,ngủ k yên rồj này.

Còn bị lỗi nhiều lắm nên tạm thời ko up lên, đang tìm cách chỉnh sửa. Chắc hơi lâu đó, tại vì bận công việc nữa nên ít có thời gian làm

XpressmusicS19

Còn bị lỗi nhiều lắm nên tạm thời ko up lên, đang tìm cách chỉnh sửa. Chắc hơi lâu đó, tại vì bận công việc nữa nên ít có thời gian làm
Vậy à,hic.vậy thì đành dùng bản cũ của bác trong time chờ đợi vậy.mong là bác sẽ sớm cho ra bản này.mà bây giờ mình muốn đổi font chữ thì làm như thế nào vậy bác?

XpressmusicS19

Ko phải tìm dữ liệu trên forum, sau đó chép vào thẻ nhớ với tên "cities" dùng ovimap
hehe.cuối cùng cũng có bản new.bóc tem cái nào.à,phiền bác cho mình xin cái link dữ liệu bản đồ đc ko?h tìm thì chắc tới tết wa'.hic

vunguyenmt

Mà bản này có gì mới ko vậy vunguyen?

Ko, fix lại bản Icon anna. Tại vì thấy icon Anna ko full, "nhìn lại giống trẻ con" [theo ý kiến của bunrieucua] ; mình cũng thấy như vậy nên làm bản icon N8 nhìn pro hơn.

XpressmusicS19

Ko, fix lại bản Icon anna. Tại vì thấy icon Anna ko full, "nhìn lại giống trẻ con" [theo ý kiến của bunrieucua] ; mình cũng thấy như vậy nên làm bản icon N8 nhìn pro hơn.
vậy là y như bản trc hả?vậy cũng ngon rùi.bản trc tui dàng thấy rất ok,mỗi tội font mặc định nên hok đc cool cho lém.mún đổi font nhưng chưa biết làm thế nào.haizzzz