• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

vunguyenmt

ủa sao final còn beta nữa

Beta là chỉnh sửa 1 số cái nho nhỏ ko quan trọng lắm nhưng cũng up lên cho mọi người thưởng thức.

Bản này liệu có ổn hơn bản trc ko vậy vunguyenmt?hic.chứ như bản trc thì tui teo lun.

Tui thấy ổn mà liệu mọi người có thấy ổn ko nữa. Beta là chỉnh sửa 1 số cái nho nhỏ ko quan trọng lắm nhưng

XpressmusicS19

Beta là chỉnh sửa 1 số cái nho nhỏ ko quan trọng lắm nhưng cũng up lên cho mọi người thưởng thức.

Tui thấy ổn mà liệu mọi người có thấy ổn ko nữa. Beta là chỉnh sửa 1 số cái nho nhỏ ko quan trọng lắm nhưng
Mong là ổn hơn bản trc.hic.lại chờ U vậy.

tuyenka

Mấy cái lỗi này sao máy đt của mình ko bị ta, camera in use đã fix xong xui hết rồi mà jo bị lại nữa ah? những ứng dụng nào ko gỡ bỏ được nêu 1 vài cái tên xem thử??????????

ví dụ: TTpod, 1 số theme, 1 số game ứng dụng. đã test nhiều ứng dụng và chưa cái nào gỡ ra đc.

vunguyenmt

ví dụ: TTpod, 1 số theme, 1 số game ứng dụng. đã test nhiều ứng dụng và chưa cái nào gỡ ra đc.

Vậy ah. Để kiểm tra lại xem sao đã. Với lại mình ko sài mấy cái đó. Nếu xóa trên đt được thì đành kết nối vào pc xóa vậy.

hoangtuong

bản này tui làm chuột bạch rùi tóm lai khi sử dụng đươc 8 tiếng tui có nhận xét thế này : + máy chuyển sang tiếng việt nhưng chỉ toàn tiếng anh , + hai là phông chữ bị lỗi toàn ký tự ở chố ứng dụng ,+ cảm ứng hơi cứng , + ấn vào vào chạy nhạc thì máy khởi động lại . hết nói tóm lại chủ thớt hi vọng cho nó hoàn thiện hơn

vunguyenmt

bản này tui làm chuột bạch rùi tóm lai khi sử dụng đươc 8 tiếng tui có nhận xét thế này : + máy chuyển sang tiếng việt nhưng chỉ toàn tiếng anh , + hai là phông chữ bị lỗi toàn ký tự ở chố ứng dụng ,+ cảm ứng hơi cứng , + ấn vào vào chạy nhạc thì máy khởi động lại . hết nói tóm lại chủ thớt hi vọng cho nó hoàn thiện hơn

Vẫn 1 câu nói cũ sử dụng đúng core và xóa hết các file hệ thống trước khi JAF

tangbalan

vô máy tính làm sao xóa được vậy vũ nguyên.không lẽ xóa 1 đống ứng dụng mà không có chọn lựa sao?

vunguyenmt

vô máy tính làm sao xóa được vậy vũ nguyên.không lẽ xóa 1 đống ứng dụng mà không có chọn lựa sao?

Xóa những file có liên wan đến ứng dụng đã cài trong các thư mục hệ thống. thường dựa theo tên ứng dụng