• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

caobang200

tạm biệt siutoc1994,chuyển sang iphone ah? hehe. x6 nếu lên thì chắc chỉ có giao diện anna thui cấu hình thấp we! khi nào có vnd mình cũng tìm cái đt khac hix hix!

sieutocdo1994

k có con này mua từ 2009 tới giờ. đành chịu chưa có money, mà chả biết con nào để mua thấy sao sao ấy. chờ nokia hồi sinh xem sao
e chán nokia lắm oy`. e pị hết mấy kon, nay nokia làm chất lượng phần cứng tệ lắm, điển hình la` kon X6 of e bị sọc màng hình, lên andorif yk a

sieutocdo1994

có anh em nào bị lỗi camera không? máy mình vào camera là đen sì màn hình! help me!
sài bản n97 phải hk bạn?? bản đó minh` w vurain84 port thử nhưng chưa có nhìu time fix lỗi nên có vài lỗi nhỏ, còn bản c6v40 k bị lỗi trên

congtu_91

sài bản n97 phải hk bạn?? bản đó minh` w vurain84 port thử nhưng chưa có nhìu time fix lỗi nên có vài lỗi nhỏ, còn bản c6v40 k bị lỗi trên
ô thôi bác nói em mới nhận ra là flash nhầm rồi! em định flash bản c6v40 cơ! ôi!!!!!!!!

xinhvatra

cho mình hỏi 1 chút
bản của bác up đi up lại rồi mãi ko sao
hôm qua up lại tự nhiên giờ cứ gọi đến là máy bị tắt nguồn như kiểu hết pin
mà pin vẫn còn đầy
mình up lại firm khác vẫn bị
có bị ảnh hưởng j của việc up firm ko vậy
cảm ơn tr nhe :D

Chỉnh sửa cuối:

sieutocdo1994

cho mình hỏi 1 chút
bản của bác up đi up lại rồi mãi ko sao
hôm qua up lại tự nhiên giờ cứ gọi đến là máy bị tắt nguồn như kiểu hết pin
mà pin vẫn còn đầy
mình up lại firm khác vẫn bị
có bị ảnh hưởng j của việc up firm ko vậy
cảm ơn tr nhe :D
hoàn toàn k bạn. bạn kiểm tra lại máy xem sao nha.

tuyenn777

mình cài bản này của bạn,cài theme khác vào khi mình gọi đi là lại chuyển về theme gốc là sao vậy.