• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Full Tiếng Việt

Th4nhNH

thì vẫn chọn như rứa mà, vẫn cứ bị mới phải hỏi nà :((

chắc phải thử flash fw gốc xong flash lại = cfw của bạn TT

7534286

thì vẫn chọn như rứa mà, vẫn cứ bị mới phải hỏi nà :((

chắc phải thử flash fw gốc xong flash lại = cfw của bạn TT

mình vẫn flash như thế và không bị hiện tượng vậy. Hay bạn thử flash xong rồi dùng lệnh *#7370# xem sao :)

Th4nhNH

vẫn ko được, đã format thẻ nhớ, up fw gốc, vẫn cứ có những app đó, ko gỡ đc :( làm sao đây

phải xóa trong bộ nhớ máy àh, nếu thế thì làm sao để xóa ???

blue_hope_92

vẫn ko được, đã format thẻ nhớ, up fw gốc, vẫn cứ có những app đó, ko gỡ đc :( làm sao đây

phải xóa trong bộ nhớ máy àh, nếu thế thì làm sao để xóa ???

ban hard reset la se het nhe
dung to hop phim shift space delete phim do den khi may len 2ban tay la dc

congio

vào pda là vào top này đầu tiên và cũng la con chuột bạch số 1. Dơị bản cook mơí của bac. Thanks bác chủ.

thoaihn

mình có 5230 đã up lên anna 2.0 của C6-00 RM 612.giờ mình up tiếp lên Belle của C6 có được nữa không?
Bên tinhte.vn thi có người kêu 5230..Ram yếu không chạy nổi
mình thấy bên phanmempda.net có quảng cáo rõ đẹp,chẳng lẽ đành mất tiền cho hắn làm hộ?
Ai rành tư vấn hộ mình ngay với!
nhắn vào đây cũng được:truongmaster2410@gmail.com
thanks!

7534286

mình có 5230 đã up lên anna 2.0 của C6-00 RM 612.giờ mình up tiếp lên Belle của C6 có được nữa không?
Bên tinhte.vn thi có người kêu 5230..Ram yếu không chạy nổi
mình thấy bên phanmempda.net có quảng cáo rõ đẹp,chẳng lẽ đành mất tiền cho hắn làm hộ?
Ai rành tư vấn hộ mình ngay với!
nhắn vào đây cũng được:truongmaster2410@gmail.com
thanks!

Được bạn à. Đó chỉ đơn giản là những bản cook thôi bạn nhé. Bạn vào các thớt hỗ trợ 5230 tìm hiểu nhé :)

blue_hope_92

Được bạn à. Đó chỉ đơn giản là những bản cook thôi bạn nhé. Bạn vào các thớt hỗ trợ 5230 tìm hiểu nhé :)

ban oi ban cook lam laj thj bo do may caj mod dung thu nhu caj ngat cuoc goj nhe,ma ban them phan mem task manager vao thay cho kjll me mjh thay dug hay hon. ^^

7534286

ban oi ban cook lam laj thj bo do may caj mod dung thu nhu caj ngat cuoc goj nhe,ma ban them phan mem task manager vao thay cho kjll me mjh thay dug hay hon. ^^

Ừm mà mình thấy kill me hay hơn mà. Với lại mình lỡ up lên rồi :(
Tí nữa 9h sẽ có bản mơi cho các bạn ^^!