• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Full Tiếng Việt

blue_hope_92

làm gì có "Bloomberg,CNN Video,Friendster,Twitter" mấy cái đó?
Tự ngắt cuộc gọi cook vào rom thì làm sao xóa hã bạn? Bạn tự bung firmware ra rồi xóa nhé :)
Mod camera thế nào thì cũng chỉ được thế thôi không ăn thua đâu!

quái,vẫn có mà,trong thư mục internet ấy????????

blue_hope_92

lạ thật. Bạn down lại thử xem !

mình vừa down và cài lại nhưng vẫn thế,xong format lại bằng phím cứng thì mất hết rồi,bây giờ bộ nhớ máy free 270mb,không biết có bị mất mod gì không?

một số ứng dụng có sẵn trong fw như là Bloomberg,CNN Video,Friendster,Twitter,... mới cả cái ứng dụng tự ngắt cuộc gọi được dùng thử 15ngày mình cũng muốn xóa đi
mà mình thấy có cả mod quay phim HD,bạn xem có thêm vào được không?

1- Xóa file *.UDA.* đi là mất Bloomberg,CNN Video,Friendster,Twitter

2- Theo mình mod camera đến đâu đi nữa thì cũng k bao giờ có chữ HD với con C6-00 bẩn bẩn này, tốt nhất đừng mod làm gì 5MP thì mãi là 5MP, bức ảnh đep = khả năng người chụp ảnh + PTS :D

Chỉnh sửa cuối:

7534286

1- Xóa file *.UDA.* đi là mất Bloomberg,CNN Video,Friendster,Twitter

2- Theo mình mod camera đến đâu đi nữa thì cũng k bao giờ có chữ HD với con C6-00 bẩn bẩn này, tốt nhất đừng mod làm gì 5MP thì mãi là 5MP, bức ảnh đep = khả năng người chụp ảnh + PTS :D

chuận luốn !

tieulong2000

cho m xyn cái mod menu ngang 6x2, căn giữa tùy chọn nữa.
vs file mif đã sửa icon dialer.
m cứ độg đến 2 file của mod trên là ko khởi động đc máy.tks

congio

Bạn mode luôn chủ đề belle vào chưa? Bác Hoàng share rồi đó. Mode vào cho đẹp...........

7534286

thứ 7 này mình sẽ làm bản refresh. Tối thứ 7 mình share và thêm theme belle luôn. Cố gắn đợi nhé :)

congio

thứ 7 này mình sẽ làm bản refresh. Tối thứ 7 mình share và thêm theme belle luôn. Cố gắn đợi nhé :)
Bạn làm lại bỏ mấy cái ko hữu ích đi bạn nhé Mấy cái trong application, mấy cái widget trong internet ý. Mình vừa flash xong coi như là ổn lắm rồi. Cái gì thực sự thừa thì bỏ luôn cho rảnh nợ bác nhé. thanks bác.

congio

ah! cái cảm biến tiệm cận là không hoạt động bác mode luôn vào nhé. Khi thực hiện cuộc gọi áp lên tai là nó sẽ tắt màn hình như vậy tiết kiệm pin hơn bác ah!

7534286

ah! cái cảm biến tiệm cận là không hoạt động bác mode luôn vào nhé. Khi thực hiện cuộc gọi áp lên tai là nó sẽ tắt màn hình như vậy tiết kiệm pin hơn bác ah!

có hoạt động mà ??????? Không lẽ máy mình hoạt động mà máy bạn không hoạt động ???????????

congio

có hoạt động mà ??????? Không lẽ máy mình hoạt động mà máy bạn không hoạt động ???????????

Đưa lên mặt màn hình vẫn sáng như đúng rồi. Hoạt động thì tự nhiên mình nói ko làm gì bạn?

7534286

Đưa lên mặt màn hình vẫn sáng như đúng rồi. Hoạt động thì tự nhiên mình nói ko làm gì bạn?

@@! mình có đụng gì đến ruler của cảm biến khoảng cách đâu tar? còn ai bị nữa không???

congio

Vẫn cứ chờ 1 thứ gì đó bất ngờ và mới mẻ. pin bền, máy chạy nhanh.......................