• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

barclays

mà mình thấy bên đó có người vn đk và post rồi,mấy câu hỏi vớ vẩn làm mình dk k được
câu đầu nó hỏi bạn có phải là người ko? (homo sapien là tên khoa học của loài người)>>> YES
câu 2 bỏ trống
câu 3 trả lời là (hỏi bạn có phải là chương trình tự động không?) >>>NO
câu 4 trả lời là PNHT

hnyuk49

mà mình thấy bên đó có người vn đk và post rồi,mấy câu hỏi vớ vẩn làm mình dk k được

câu thứ nhất nó hỏi bạn có phải là người ko: Yes
câu thứ 2: để trống
câu thứ 3: bạn có phải là robot ko? : No
Câu thứ 4: câu trả lời ở bên dưới: PNHT

Done ! :)

ngyntom

câu thứ nhất nó hỏi bạn có phải là người ko: Yes
câu thứ 2: để trống
câu thứ 3: bạn có phải là robot ko? : No
Câu thứ 4: câu trả lời ở bên dưới: PNHT

Done ! :)

mình làm được rồi,có cái câu 2 mình k hiểu nên không dk đc,thnaks

galabuon

Bản C6 này cài SPB vào nó ra nhiều icon lung tung quá, edit còn lâu mới hết được, lại tốn RAM bà cố, nhanh hết pin

Để qua 1 đêm máy tụt xuống 4 vạch, còn có 3 vạch vào lúc sáng, ko hiểu nổi. Tưởng vẫn để chạy ngầm j nhưng check lại thì ko có, hic. HS thì cũng ko để nhiều, vậy mà sao ngốn dữ

để 2 vạch từ tối, đến sáng mở máy lên xem tn thì máy tắt ngún từ khi nào ấy. bt thì đến trưa mới phải sạc lại:(:( thích cái này mà ngốn pin ghê wa'.kiểu này chắc phải đầu tư viên pin dung lượng cao thôi :O:O

cái này nó chạy dùng cache bộ nhớ nhiều như spb vậy nên hao ram, hao pin như spb.

natan

Sao mình đưa cái wighet thời tiết ra màn hình chủ nhủ bạn kô đc vậy

mduc70

sao FW này khi cài VIETMAP không chọn được ngôn ngữ TV trong cài đặt của của VIETMAP vậy? ấn vào tùy chỉnh của phần mềm VIETMAP không có tác dụng gì. Ai biết chỉ giáo mình với.

Jackdao

sao FW này khi cài VIETMAP không chọn được ngôn ngữ TV trong cài đặt của của VIETMAP vậy? ấn vào tùy chỉnh của phần mềm VIETMAP không có tác dụng gì. Ai biết chỉ giáo mình với.

Mình vẫn dùng bình thường mà, bạn thử để tiếng Anh xem

Cleonardo

Uh , mình cũng bị như vậy ,nó ko cho mình chỉnh lại thông số trong các mục như " cấu hình gps" mathanh có bị vậy ko nhỉ?

mduc70

em đã chuyển sang ngôn ngữ tiếng Anh rồi, nhưng vẫn không chỉnh được cấu hình trong Vietmap, bác xem giúp bị lỗi gì ko?

TungBach

Tính năng gì vậy pác:-?

tớ thấy giải nén nhanh chóng mặt:D:D sướng vì không phải đợi lâu nữa:))
ps: nó còn thêm cái cần nhất là dung lượng tối đa cho 1 file cook là bao nhiu nữa, không sợ bị thừa :D

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.