• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

kitafung

CHo mình hỏi mình Copy data của vietmap về thì bỏ vào đâu vậy bác MaThanh ?

boy_friend

bạn xem lại dữ liệu có đủ kô, hay lên trang chủ dow lại xem tn ?
e down dữ liệu chuẩn trên trang chủ của vietmap lun đó 2 lần lun mà k đc cứ bị vui lòng chờ khởi tạo dữ liệuc ho làn sử dụng đầu tiên.rồi có lúc bị báo là bộ nhớ máy k đủ yêu cầu tắt bớt ứng dụng hoặc khởi động lại máy mặc dù ram e còn 54 MB ; E còn 5 GB ; C còn 68,5 MB.chả hỉu sao nữa

phlongmc

bản cook em dùng cả tuần thấy cũng hao pin, pin nhanh hết lắm mọi người à
đấy là cảm nhận của em, hi

ohannguyent

bản cook em dùng cả tuần thấy cũng hao pin, pin nhanh hết lắm mọi người à
đấy là cảm nhận của em, hi

bạn coi lại xem mình sử dụng thế nào. Riêng mình thấy ok, sạc đầy, jaf 3,4 lần, nghe nhạc 20', reset lại cũng 3,4 lần. Duyệt web bằng Opera mobile cả tiếng, nghe gọi 5,6 cuộc tầm 10-15 phút nói tóm lại là 20h còn 3 vạch pin. Quá chuẩn!!! Nói chung thì pin, ram ok.

tieutieumy

e down dữ liệu chuẩn trên trang chủ của vietmap lun đó 2 lần lun mà k đc cứ bị vui lòng chờ khởi tạo dữ liệuc ho làn sử dụng đầu tiên.rồi có lúc bị báo là bộ nhớ máy k đủ yêu cầu tắt bớt ứng dụng hoặc khởi động lại máy mặc dù ram e còn 54 MB ; E còn 5 GB ; C còn 68,5 MB.chả hỉu sao nữa

thứ 1 có thể bác đã cài ứng dụng nào đó xung với viêtmap rồi.bây giờ bác 4mat máy và thẻ nhớ ko cài ứng dụng nào hết quay về bài viết #693 có link tải dữ liệu ché vô xem xài được ko rồi mới cài pm sau biết lỗi do đâu liền mình xài phà phà có sao đâu

mathanh

mình có 3 cục pin zin, 2 cục nghe gọi test máy trong 2 ngày mới hết pin, còn 1 cục không test gì để 1 đêm tới sáng còn 2 nất pin , cuối cũng mới biết cục này không cầm pin nên cho vào thùng rác rồi, đừng nghĩ pin zin là pin tốt nha.

TungBach

Pác Mathanh ơi, chiều em định dow Rm-428 xuống V40 RM-356 ý pác thế nào ?

mathanh

Pác Mathanh ơi, chiều em định dow Rm-428 xuống V40 RM-356 ý pác thế nào ?

thử đi sẻ rỏ còn không thì rm-428 luôn thui, ở mấy bài hướng dẫn ở nước ngoài hướng dẫn nhưng không dám làm vì không có box chuyên dụng

mathanh

mình mới cook 1 bản ..............................

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

thử đi sẻ rỏ còn không thì rm-428 luôn thui, ở mấy bài hướng dẫn ở nước ngoài hướng dẫn nhưng không dám làm vì không có box chuyên dụng

em cũng nghĩ như thế :D để chiều xem topic 428 của em xem còn lỗi gì kô, fix nốt rùi về lại V40 sài pác ah ^^!

paulwoong

mathanh ơi.! có cái font nào hiển thị được ngôn ngữ hoa-việt và cả 8 trang ký tự đặt biệt không? hay có cách nào làm không?, cho mình xin với.!

TungBach

pác MT ơi em kô về đc 356 rùi :(:)((, chắc phải nhờ mấy thằng bạn có box thui, tự làm đều kô đc :(( -> khóc ra tiếng mán :((

mathanh

pác MT ơi em kô về đc 356 rùi :(:)((, chắc phải nhờ mấy thằng bạn có box thui, tự làm đều kô đc :(( -> khóc ra tiếng mán :((

tui đã cảnh báo rồi mà............ không nghe........... nếu như có trả về được 356 thì cái máy cũng cà tưng theo... chỉ còn đợi fw mới cho 5k8 để up về lại. hồi đó tui thử 1 lần rồi fw 50, khi nokia vừa ra 51 mừng quá làm phát về lại rồi bán máy luôn, mua con 5k8 khác sài

TungBach

tui đã cảnh báo rồi mà............ không nghe........... nếu như có trả về được 356 thì cái máy cũng cà tưng theo... chỉ còn đợi fw mới cho 5k8 để up về lại. hồi đó tui thử 1 lần rồi fw 50, khi nokia vừa ra 51 mừng quá làm phát về lại rồi bán máy luôn, mua con 5k8 khác sài

thế bây giờ dow về đc V40 hoặc V50 thì sao vậy bác? :(
p/s: thôi em đi dow em nó về V40 xem có đc kô đã, để test xem tn, có vẻ hơi bùn.~_~

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.