• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

TungBach

xem tạm đoạn video nha, đó là đt mình vẩn còn chút lổi, còn bản flash trên máy của cleonardo2 thì đã sửa lổi xong

bác Mathanh quay bằng 3110c hay sao mà nét thế :)):)):))
p/s: nếu 5k8 mà có thêm chức năng tự quay màn hình thì tốt nhỉ ^^!

boy_friend

Tui vừa test pản mới nhất.Trời ơi hiệu ứng đẹp wá .máy chạy ko có lỗi j,đang xài wifi dt đây..lướt web vèo vèo.

e đang down về đây mà mạng cùi wa k chạy đc :(( chắc phải đợi tới chìu down lại qá X-(.bác test rồi thấy cfw này có j mới với bản ứng ý nhất k vậy?k biết bác mathanh đặt tên bản này là j khi đã có ưng ý nhất rồi nhỉ :))?ah hiệu ứng này e test thử đc mấy ngày rồi,bác mathanh có up lên từ trc nhưng nặng máy wa và tốn pin nữa,pin còn 6 vạch mà để hiệu ứng wa 1 đêm sáng dậy bị tắt nguồn từ lúc nào k bít,híc chắc pin e cùi wa phải mua pin mới thôi nhưng phải công nhận là e nó đẹp ác.sấm chớp giật đùng đùng :)) thanks bác mathanh ná

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

e đang down về đây mà mạng cùi wa k chạy đc :(( chắc phải đợi tới chìu down lại qá X-(.bác test rồi thấy cfw này có j mới với bản ứng ý nhất k vậy?k biết bác mathanh đặt tên bản này là j khi đã có ưng ý nhất rồi nhỉ :))?ah hiệu ứng này e test thử đc mấy ngày rồi,bác mathanh có up lên từ trc nhưng nặng máy wa và tốn pin nữa,pin còn 6 vạch mà để hiệu ứng wa 1 đêm sáng dậy bị tắt nguồn từ lúc nào k bít,híc chắc pin e cùi wa phải mua pin mới thôi nhưng phải công nhận là e nó đẹp ác.sấm chớp giật đùng đùng :)) thanks bác mathanh ná

cái hiệu ứng kia khác, cái này khác

ducthanh2603

các bác cho em hỏi.bác ma thanh bảo là "khi JAF xong vui lòng đợi 30 phút rồi tắt hiệu ứng khởi động lại điện thoại" cho 30f rùi nhưng tắt hiệu ứng ở đâu để khởi động lại máy.giúp em với

Cleonardo

Hum wa mod Truong Han nhà ta giống cán bộ ghê,làm mình hết hồn.Sao ko cho mình lên phim ha .Hi.
Fw tới jờ chạy vẫn chưa thấy lỗi j ^^

TungBach

các bác cho em hỏi.bác ma thanh bảo là "khi JAF xong vui lòng đợi 30 phút rồi tắt hiệu ứng khởi động lại điện thoại" cho 30f rùi nhưng tắt hiệu ứng ở đâu để khởi động lại máy.giúp em với

tắt bằng tay chứ định tắt bằng gì bây giờ :)):))

boy_friend

nge các bác nói mà e muốn flash lun wa mà mạng cùi.híc đau lòng thật :((.hiệu ứng khác rồi hả bác mathanh hehe vậy mờ e tưởng vẫn bản kia thì sợ lun hao pin ác mà lại chậm máy :)).bác cleonardo2 test rồi cảm nhận thấy thế nào có phải là "bản bặc biệt ưng ý của mình" k zay? :D

thế là cứ thế mà bấm tắt nguồn thui hả bác

settings->themes->general->options->themes effects->off.sau đó thoát ra và khởi động lại máy.có phần mềm khởi động lại lun đó

Last edited by a moderator:

TruongHan

Super V.I.P
bác Mathanh quay bằng 3110c hay sao mà nét thế :)):)):))
p/s: nếu 5k8 mà có thêm chức năng tự quay màn hình thì tốt nhỉ ^^!
Quay trong bóng tối mà sao rõ được :D
Có Remote.S60.Professional quay lại màn hình xài tốt trên V3,chưa test trên V5 nên ko biết xài được không
http://www.mediafire.com/?mmy5nd3zt2y
Hum wa mod Truong Han nhà ta giống cán bộ ghê,làm mình hết hồn.Sao ko cho mình lên phim ha .Hi.
Fw tới jờ chạy vẫn chưa thấy lỗi j ^^
Spam hả?Đi làm thì phải ăn mặc cho lịch sự tí chứ :D

boy_friend

bác mathanh cho e hỏi làm sao để trong phần tin nhắn có thêm cái "Hộp hội thoại" vậy?cái đó hiển thị tin nhắn giống IP đó bác

TungBach

bác mathanh cho e hỏi làm sao để trong phần tin nhắn có thêm cái "Hộp hội thoại" vậy?cái đó hiển thị tin nhắn giống IP đó bác

ở phần Hộp hội thoại topic Này bạn qua tham khảo nhé.
Lưu ý: cái đó phải cook vào Rom đấy ;;);;)

TungBach

tungbach11,pồ có bộ effect gốc của 5800-c6 k cho mình đi,thanks

cái này mình nhớ cũng trong topic này có người xin rùi, bạn tìm lại khoảng 20 trang trở lại, sẻ có đấy ;;);;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.