• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

Phần cứng 5800 không đáp ứng nổi đâu. C6-00 mà còn ỳ ạch. Xem phần cứng mấy con chạy Sym^3 là thấy nản liền. Anh em nào thích Symbian thì lo kiếm tiền chuyển nhà mới đi. S60v5 tới đó là hết. Qua Sym^3 quậy tiếp.

để tới cuối năm nay đủ tiền mua con n8 rồi, không thêm mua xe nửa, kệ cứ đi xe đạp dành tiền chơi điên thoại:D:D:D:D

TungBach

để tới cuối năm nay đủ tiền mua con n8 rồi, không thêm mua xe nửa, kệ cứ đi xe đạp dành tiền chơi điên thoại:D:D:D:D

còn mình nghèo hơn chơi con C6-01 hoặc C7 thôi :D
@ Mathanh: pác nhận đc thông tin em gửi chưa vậy?

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

còn mình nghèo hơn chơi con C6-01 hoặc C7 thôi :D
@ Mathanh: pác nhận đc thông tin em gửi chưa vậy?

nghe câu này thấy tủi cho em 5800 wá. Thấy cũng ao ước lắm nhưng chắc ko dám chơi rồi, vì màng túi mỏng wá... Tưởng 5800 lên sym^3 đc...hic..

boy_friend

bác tùng bạch bày lại e cách cook hộp hội thoại vào đi bác.đêm wa down về giải nẻn ra chép hết vào rof2 flash cứ tưởng toi máy lun sợ toát mồ hôi.híc
down file hộp hội thoại về giải nén ra đc file "conversation intergrated" trong đó có 3 file private;resource;sys bác ạ làm sao đây?

mathanh

bác tùng bạch bày lại e cách cook hộp hội thoại vào đi bác.đêm wa down về giải nẻn ra chép hết vào rof2 flash cứ tưởng toi máy lun sợ toát mồ hôi.híc
down file hộp hội thoại về giải nén ra đc file "conversation intergrated" trong đó có 3 file private;resource;sys bác ạ làm sao đây?

hộp hội thoại không hoạt động trên c6, mình đang làm 1 bản khác loại bỏ những cái mà mình không cần đến trong c6

jackpham

hộp hội thoại không hoạt động trên c6, mình đang làm 1 bản khác loại bỏ những cái mà mình không cần đến trong c6

Bản của Jack "Hộp hội thoại" vẫn hoạt động bình thường mà

Chỉnh sửa cuối:

boy_friend

bác Jack chỉ e cách cook hộp hội thoại đó đi bác.hôm wa e tự cook vào flash xong die máy lun phải flash lại ớn wa

boy_friend

ah bác mathanh làm bản mới thì mod thêm cả ẩn file ở thư mục hidden nữa nhé.cài mấy cái phần mềm cứ bị hiển thị ảnh trong gallery.thanks bác :D

bebivodoi

cho e hỏi hơi ngu ngơ tý nhá, h` e muốn flash bản rung amnhj thì chỉ phải flash bản đó thôi ak, hay phải thêm bộ FW phối hợp bản cook của bác mathanh vậy ?

thanhtamlx

Hiệu ứng đẹp nhưng làm chậm tốc độ xử lý. Nếu muốn hiệu ứng mặc định thì mà thế nào nhỉ? Mem nào giúp mình nhé.

thanhtamlx

cho e hỏi hơi ngu ngơ tý nhá, h` e muốn flash bản rung amnhj thì chỉ phải flash bản đó thôi ak, hay phải thêm bộ FW phối hợp bản cook của bác mathanh vậy ?

Bạn click vào "tải về tại đây" giải nén, sau đó chép bản rung mạnh vào, tiến hành JAF.

boy_friend

Đã thêm link vào. Down về cook nhé!

bác chỉ e cách cook như thế nào đi bác.tối wa e tải "conversation intergrated" về giải nén ra rồi chép vào rof2 rồi flash là bị die phone nè.phải chép ra sao vậy bác?

tieutieumy

Hiệu ứng đẹp nhưng làm chậm tốc độ xử lý. Nếu muốn hiệu ứng mặc định thì mà thế nào nhỉ? Mem nào giúp mình nhé.

nếu muốn hiệu ứng mặc định thì bạn jaf bản ưng ý nhất của mt đó 2bản cook như nhau thôi chỉ khác nhau hiệu ứng tý xúi\-/

Cleonardo

Tui xài với hxpatch tốc độ kải thiện rất nhìu ,có điều chỉnh tốc độ trog HXPatch test wa lại hơi lâu.

ducthanh2603

bác mathanh ui.bản cfw 1.2 50% n97 của bác.cái realplayer ko có liên kết luồng ah.em muốn add url để xem tv thì làm thế nào? bác chỉ chi tiết cho em nha

boy_friend

chắc bác mathanh đang bận cook bản mới rồi.chắc bản này sẽ là tuyệt nhất từ trc tới h đó.mong chờ wa ae ủng hộ bác mathanh nhiệt tình đê :D

mathanh

đang chỉnh sửa lại tất cả hiệu ứng sao cho nhanh nhất, dẹp hết hiệu ứng màu mè đó

chỉnh gần xong rồi, sẻ dẹp hết tất cả xoay chỉ làm zoom tốc độ thôi. còn kiểm tra đợt cuối là xong

Chỉnh sửa cuối:

boy_friend

đang chỉnh sửa lại tất cả hiệu ứng sao cho nhanh nhất, dẹp hết hiệu ứng màu mè đó

chỉnh gần xong rồi, sẻ dẹp hết tất cả xoay chỉ làm zoom tốc độ thôi. còn kiểm tra đợt cuối là xong

bác nhớ mod thêm cái ẩn file ở mục hidden nhé :d e cài mấy phần mềm toàn bị xuất hiện ảnh ở gallery thoi ah. thanks bác

Status
Không mở trả lời sau này.