• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

minhthang_46dt1

:D lại có cái để nghị rồi. Mà không biết bản này có khóa màn hình khi ở chế độ nằm ngang không bạn mathanh.

anhvanlaanh1987

em mới download về, ngày hôm qua e có download bản 1.2#6 về có flash thì ok lắm, nhưng e download bản #7 này về có 1 file duy nhất e copy đè vào nhưng file của 1.2#6 flash vào nó cứ hiện lên bảng sọc hoài ko khởi động lên dc, hình như lỗi này là ko tương thích thì phải....e quay về bản #6 thì ok, em thấy bản #7 đẹp quá mà ko thể nào flash dc, có ae nào giúp e dc ko? mới chuyển sang flash nokia này nên hơi gà tí...

xboy_xu

từ điển ko phát âm được rồi mathanh oi. máy mình ram ổn định dc 47mb ah

kitafung

Thư mục games bị thay đổi thành thư mục Bản đồ khi mình cài theme khác vào. Như theme ROB của IND190 chẳng hạn. Thân

xboy_xu

có mở hiệu ứng j đâu. cái chính là mình dùng từ điển rất nhiều, mà từ điển ko phát âm dc nên hơi bứt rứt, mathanh fix đi

ngyntom

tôi đã thử *#92702689# nó báo 64:40 rất ấn tượng vì số này tôi sử dụng v51 gốc cũng vậy nhưng k biết số này có phản ánh chính xác k nữa,vì lúc trước tôi flash mấy cfw c6 trươc k cao như vậy mà chỉ khoảng 62 thôi,đang test pin hy vọng lần này ok.

ps:bản này hình như âm lịch chưa đc bật thì phải

Chỉnh sửa cuối:

xboy_xu

tôi đã thử *#92702689# nó báo 64:40 rất ấn tượng vì số này tôi sử dụng v51 gốc cũng vậy nhưng k biết số này có phản ánh chính xác k nữa,vì lúc trước tôi flash mấy cfw c6 trươc k cao như vậy mà chỉ khoảng 62 thôi,đang test pin hy vọng lần này ok.

ps:bản này hình như âm lịch chưa đc bật thì phải
vào cài đặt mở âm lịch cũng dc mà. nhưng mấy con số 64:40 nói lên cái j vậy?

lbxminh

Sao cài spb weather khong đưa ra widget được?? Cài snaptu.jar thì báo là "không hỗ trợ"??????

Status
Không mở trả lời sau này.