• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mduc70

Sao mọi ngườj dùng hay bị lỗj wá vậy? Mình dùng bả #5 sự lựa chọn tốt nhất của bác mathanh thấy ổn định, ít hao pin

mathanh

không biết các bạn có tin không 1 sự thật đang diễn ra trên máy của mình với bản cook tốc độ cho dù có bật hiệu ứng máy chạy rất nhanh

hình này khi chụp đã tắt hiệu ứng

By mathanh at 2010-10-05

và đã mở hiệu ứng

By mathanh at 2010-10-05

đang còn test vấn đề pin nửa là xong

TungBach

Bác test xem thời gian pin đc bao nhiu lun ;;);;);;)

P/s: Ram cao chắc pin cũng oke phần nào ;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

viet19137

@@
Máy pác chạy tất cả hiệu ứng ram tương đương máy em vừa JAF xong ><
Máy em cài đầy đủ , chạy bình thường ram đc có khoảng 40mb :((

mathanh

Bác test xem thời gian pin đc bao nhiu lun ;;);;);;)

à đang nhờ nhóm kiểm tra vì cục pin sạc đầy mang đi jaf không tính, phải dùng hết pin rồi sạc đầy sau đó dùng bình thường mới bắt đầu tính mới chính sát

ngyntom

bản này Ram free khủng vậy,nếu pin good nữa thì bản này quá good, có thể nói gần như v51 gốc rồi.mình đang đợi vì mình đang sử dụng v51 gốc.
Bác thử pin đừng giảm độ sáng xuống nhé

ohannguyent

mong chờ đây, nhìn ram khủng wá, trước giờ các cfw C6 thường ram thấp... Mong mathanh test pin ok để sớm ra hàng cho ae, ui cha nôn nóng wá. Mình có chút vấn đề với bản 1.2#6... Ko biết killme có ảnh hưởng gì với pin ko, hay là mod xóa ovicontact, rùi mod 4 icon hs cũ mà mới của gala,... Tìm wài mà chưa ra...

mathanh

chút thông tin về Pin mình đang thử nghiệm , hãy nhìn chế độ đo khi máy bước vào chế độ nghỉ kìa

=)):))cuối cùng ta đã thành công:p:))

được đo và cho thông báo có thể dùng được tối đa hơn 4 ngày chế độ nghe goi bình thường nha, những bản trước đây đo thì báo là hơn 2 ngày

Chỉnh sửa cuối:

kitafung

Phiên bản tiếp theo bạn sẽ đặt tên cho em nó là gì vậy mathanh? Mình thấy pin ăn 0,01w/s như hình trên phải nói là quá chuẩn rồi. Mong bạn update sớm nhất có thể. (Hic lại phải sao lưu tin nhắn và danh bạ ùi)

mathanh

bác có thử *#92702680# nó hiện bao nhiêu không bác?

5k8 đâu dùng được lệnh này

Phiên bản tiếp theo bạn sẽ đặt tên cho em nó là gì vậy mathanh? Mình thấy pin ăn 0,01w/s như hình trên phải nói là quá chuẩn rồi. Mong bạn update sớm nhất có thể. (Hic lại phải sao lưu tin nhắn và danh bạ ùi)

chờ những người bạn trong nhóm test hết phần cò lại rồi share sau

bản này sẻ đặt như thế nào theo bạn

- đã loại bỏ rất nhiều ứng dụng-

ovi nokiamap
chat
ovi contacs
About
Converter
Drawing
My Nokia
ative Notes
Ovi Store
OVI Sync
Podcasting
ShareOnline
TTS + Message Reader

Chỉnh sửa cuối:

kitafung

Bác mathanh ơi up lên đi bác, mình test phụ cho :D mong quá. Bản N97 này mình ghét 1 lỗi cực kỳ khó chịu đó là đôi khi mình lock bằng phím gạt thì đèn hình chuyển sang chế độ tối tối rồi mới tắt hẳn chứ không tắt hẳn. Không biết đã được khắc phục chưa ?

viet19137

Bản này mà chỉnh đc tự sang bàn phím full màn hình khi quay ngang thì ko còn gì để nói :X

mathanh

Bác mathanh ơi up lên đi bác, mình test phụ cho :D mong quá. Bản N97 này mình ghét 1 lỗi cực kỳ khó chịu đó là đôi khi mình lock bằng phím gạt thì đèn hình chuyển sang chế độ tối tối rồi mới tắt hẳn chứ không tắt hẳn. Không biết đã được khắc phục chưa ?

lổi này cũng đã khắc phục rồi nha

Bản này mà chỉnh đc tự sang bàn phím full màn hình khi quay ngang thì ko còn gì để nói :X

vấn đề đó nằng trong ecom, hồi trước bản 1.0 có quay bạn muốn có thể dùng ecom bản 1.0 xem sao

kitafung

lổi này cũng đã khắc phục rồi nha

vấn đề đó nằng trong ecom, hồi trước bản 1.0 có quay bạn muốn có thể dùng ecom bản 1.0 xem sao

Hic mong quá đi mất, bản này quá dữ, quá chiến, quá đã.

Cleonardo

5k8 đâu dùng được lệnh này

chờ những người bạn trong nhóm test hết phần cò lại rồi share sau

bản này sẻ đặt như thế nào theo bạn

- đã loại bỏ rất nhiều ứng dụng-

ovi nokiamap
chat
ovi contacs
About
Converter
Drawing
My Nokia
ative Notes
Ovi Store
OVI Sync
Podcasting
ShareOnline
TTS + Message Reader

Loại đc chừg đó rùi hèn j thấy ram tăng khủg wá . Up thôi nào.

Status
Không mở trả lời sau này.