• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] [C6.X6V31] update 07-04 by Samiboy007 (TK.Nguyễn)

samiboy007

Bùn quá up ảnh minh họa cho bản COOK bị lỗi nghiêm trọng của mình chơi.
Show hàng
Ps/Đề nghị a e chém nhẹ tay.

Chỉnh sửa cuối:

nghia_kn

chậc .... :-?? nhìn ảnh vẫn thấy như cũ, ^^ bản final này bạn có the tắt âm chụp camera ko? như the tôt hơn khi chụp ảnh do :)

Dragon459

Manager
bác sami khi nào thì cho anh em xài đây bác.cứ úp mở thông tin thế này làm anh em sôi ruột
chiến thuật này sao giống apple quá nhở:-?

samiboy007

bác sami khi nào thì cho anh em xài đây bác.cứ úp mở thông tin thế này làm anh em sôi ruột
chiến thuật này sao giống apple quá nhở:-?

Có up mở j đâu.tại thấy bản này hơi tệ,mà diễn đàn thì nhjều bản pro quá nên k dám up lên thôi.hj

boy_online01

image fake đấy.kaka.

Đã fake thì fake mạnh tay đi bạn, như thế này nè: =))=))=))=))

Dragon459

Manager
trời ram nên 99 cơ à phục bạn samiboy đấy .mình kết bản này đấy .bạn up nên cho anh em xem nào
fake mà bạn.lên thế thì hệ điều hành chạy s30 của bọn 12xx ak??mà chả biết có chạy được k nhỉ? thiếu hay thừa đây

samiboy007

Bac oi. tai cfw ve nhu the nao a. Em tai o phan dinh kem ve flash thi no bao missing or corrupted file...
Tải lại cfw này mà flash nhé.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?127157-CFW-Music-Style-C6.X6v31-update-25-04-by-TK.Nguy%E1%BB%85n/page19

ThanhTungHT

Active Member
cái này sài dc cho c6 ko bạn?

Không,Không cái này là gọi là CFW C6 chạy trên X6.C6 cố gắng port N97 mini nhé.Cái ấy Ram cao+ Pin ngon.Tôi dùng 5233 CFW N97 mini,mà dùng 4 ngày rưỡi mới hết pin,còn vạch cuối cùng mà nghe nhạc hơn 1 tiếng đồng hồ :))