• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] [C6.X6V31] update 07-04 by Samiboy007 (TK.Nguyễn)

Dragon459

Manager
bản này của bác đã đầy đủ rồi mà sao em lại gặp lỗi khi flash nhi?????đến đoạn missing...ấy là dừng k chạy nưã.đang onl trên đt nên ngại nói dài.chả biết các bác có hiểu k nữa

samiboy007

bản này của bác đã đầy đủ rồi mà sao em lại gặp lỗi khi flash nhi?????đến đoạn missing...ấy là dừng k chạy nưã.đang onl trên đt nên ngại nói dài.chả biết các bác có hiểu k nữa

Bản kiểm tra lại xem nào.hũm rày có rất nhjều ng flash rùi mà. Bạn kiểm tra lại file .v20 ,nếu có REB- ở đầu thì rename xoá chữ REB- bỏ nhé.
Chúc bạn thành côg.

Bạn hiền quảng bá sản phẩm tý đi,một số mod mới ở bản này thôi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

Trời,giới thiệu mà hỏi lý do.làm gì củng phải có 'mở bài' chứ bạn hiền
Cái tên khốn nạn này,spam quảng cáo wài vậy.chả hjểu sao mod lạidửng dưng với tên này.

samiboy007

Đùa tí thôi.Mình đang test và fix lỗi. Ai mà lại up bản ko chất lượng cho a e xài chứ.\-/\-/ K làm thì thôi ,làm là phải chất lượng .;;).

Dragon459

Manager
bản elixir có người up rồi??? hơi buồn vì đó k phải là bác sami.dù sao vẫn gắng chờ bản final của bác^^

caobang200

thanks các bạn nhé tại mình ko thic full nhìn ko đẹp lắm với lại mỗi khi có tn đến mà minh đang ở trg menu thì lại phải thoát ra màn hình chủ hoặc xoay ngang mới tích để đọc tn đc, thanks all