• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 for X6V32

jesse2

@ all :
QT mình chưa thử nên ko biết lát nữa test, trưa mình ngủ quên muộn cả làm ! các bạn cứ dùng thử v1 đi ! đợi v2 ra 1 thể sẽ ổn định hơn.
V2 có thay đổi gì nhiều không bạn? nếu còn chuẩn hơn bản v1 thì mình dùng lâu dài luôn, :D

tuyenhp

V2 có thay đổi gì nhiều không bạn? nếu còn chuẩn hơn bản v1 thì mình dùng lâu dài luôn, :D
nói chung là ram tốt hơn, quan trọng nhất là ko có lỗi ! còn về dùng lâu dài như bạn dragon nói :))

Dragon459

Manager
ram ổn định được trên 6x không chủ thớt.nếu trên 6x thì phải thọ giáo chủ thớt về vụ này rồi.:D

Chỉnh sửa cuối:

tuyenhp

post v2 lên đi bạn ơi
mình đang up lên MF cho mấy bạn ! mạng VNPT 5M dạo này đơ đơ sao ý :(
ram ổn định được trên 6x không chủ thớt.nếu trên 6x thì phải thọ giáo chủ thớt về vụ này rồi.:D
úi ! ko đc như thế đâu bạn à ! mình chỉ mới tập MOD thôi ! ram khởi động mình cho lên đc 60,47 là max.
còn bt là 58 59 MB
theme ko nặng,ít widget thì ram ~50 MB

tuyenhp

có rồi đó bạn ! ko có thay đổi mấy về giao diện đâu ! mong các bạn đóng góp ý kiến đề mình làm bản final tốt nhất có thể ! thank all

samiboy007

cái ram thì có thể đúng nhưng cái hình thì là hàng fake, em nghĩ thế :D. Đang nghi nghi ko biết có mod nào tráo đổi ứng dụng chạy ẩn sẽ ko hiện circle , còn ứng dụng ko chạy thì sẽ hiện circle. Đợi lời giải thích của bác sami vậy :D

Gjải thích như sau : hình fake. =))
Ram thật ( on eff bong bóng, ẩn trình gif tailot và khóa máy bằng mật khẩu, theme anna.sis nặng 3.13mb, widget gồm profile, thông báo và phím tắt ). Khởi động lên bấm memcheck liền là đc 63mb. Để khoảng 1phút thì ram ổn định ở mức ~57mb.
Hết;;)

samiboy007

ah.cfw của chủ thớt có Seach danh bạ thôg minh k vậy.
Mình định xin phép chủ thớt cái rofs2 trên về ngịch mà k pít chủ thớt cho k nữa.hjhj.Tại bị mất hết mod,gjờ phải cfw lại từ nguyên bản thì phaải tìm từng mod r edit lại thì ngán quá.hjchjc

Nguyendaivuong

không thấy thay đổi gì hết, chỉ có tăng ram lên chút xíu thôi, y chang bản v1, chỉ khác ở font chử