• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 cho RM-625 Belle V3.09.37 by ngviethoa

vuson

Hiện tại có 10 người xem chủ đề này (7 thành viên và 3 khách)
vuson conancth devil17t king_cfc NTiolanDatluu so13mayman62 thanhp990i

hot như i-Phớ ấy :))

devil17t

căng thăng lắm roài :( tối wa náo nức ko ngủ đc cơ ý :( hy vọng còn test sớm để còn mau ra bản fix nữa :((

devil17t

vẫn chưa thấy cái cần thấy :(( bản n97 của overyou thì cũng bị lỗi camera nhưng ko thik cho lắm :( hy vọng trong ngày hôm nay sẽ đc flash máy :D à tình hình trên navi đã có bản V50.9 cho 5233 nhưng CN chắc cũng gần có ver mới cho 5233 :D

xuanbach123

đang đi học lại phải để đến tối rồi. Ae dùng trc xem có lỗi gì không nha.

coc3k

Member
Sao mình bật hiển thị thông tin mạng rồi mà nó vẫn không hiển là sao bạn
bạn có thể lấy phần mềm Adobe Acrobat trong fw gốc cho mình được không bạn. thank bạn

hien98

ngviethoa cho mình mod thanh mediabar giống trong hình được không bạn?ah, mình thắc mắc một điều là dùng ovimap 3.06 như cfw của bạn thì có dùng QT dk ko bạn?

devil17t

tình hình test thử em nó thì thấy khá mượt :D kể cả lỗi camera trên #1 vẫn ko có :D máy chạy ổn định, ram cài apps ổn định ở mức ~40 khi chưa cài apps là ~50 :D đang test thêm