• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 cho RM-625 Belle V3.09.37 by ngviethoa

coc3k

Member
mình trung thành tiếng Anh, dùng cho nó máu, biết thêm từ vựng =))
ax. mình cũng dung tiếng anh mà chỉ là những đề bài nhạc của mình viết bằng tiếng việt bị lổi font :D

cumy2909

ua anh hoà ơi em lấy bản này dùng cho máy c6-00 v40 của em được không?mong bác giúp em cái

vuson

kìa, ai tách hoặc hướng dẫn mình lấy theme ra với,nó đẹp quá :)

ngviethoa

bác hòa ơi bản này chạy trên c6-00 dc ko?
bản này dành cho máy 5233 mà bạn.
Sao mình bật hiển thị thông tin mạng rồi mà nó vẫn không hiển là sao bạn
bạn có thể lấy phần mềm Adobe Acrobat trong fw gốc cho mình được không bạn. thank bạn
mod này là không hiển thị thông tin mạng đâu.vô ích .... :)
đã fix lỗi xong chưa các bác? bác nguyenviethoa làm là em yên tâm :D
ổn
ngviethoa cho mình mod thanh mediabar giống trong hình được không bạn?ah, mình thắc mắc một điều là dùng ovimap 3.06 như cfw của bạn thì có dùng QT dk ko bạn?
bạn tách lấy 101f874b.mif trong resource\skin và frmediabar.dll trong sys\bin là được nhé

bản này bị lỗi font tiếng việt rồi bạn ơi:((
không phải lỗi font đâu.dô mod thành symbol belle nên symbol nào bị mod thì hiển thị icon belle lên thôi.
thích belle thì phải chấp nhận lỗi này.mình cũng chịu.

tình hình test thử em nó thì thấy khá mượt :D kể cả lỗi camera trên #1 vẫn ko có :D máy chạy ổn định, ram cài apps ổn định ở mức ~40 khi chưa cài apps là ~50 :D đang test thêm
lạ nhỉ? mình k chụp được bằng phím cứng..... phím cảm ứng thì ok.bạn xem lại hộ mình xem sao. có cái tâm nhắm khi chụp chứ.? chã lẽ mình máy mình bị
kìa, ai tách hoặc hướng dẫn mình lấy theme ra với,nó đẹp quá :)

bung FW ra lấy đi bạn...... theme đó nè http://www.mediafire.com/?x6dkl6ws68w4ykn

Luu_Tan_Vu

lạ nhỉ? mình k chụp được bằng phím cứng..... phím cảm ứng thì ok.bạn xem lại hộ mình xem sao. có cái tâm nhắm khi chụp chứ.? chã lẽ mình máy mình bị
đây là lí do vì sao mình k xài rofs2 mà binh24 port nữa vì binh k có 5233 để test tự port là tốt nhất

Luu_Tan_Vu

là sao?
thế diu dùng rosf nào?
của ai?
rofs2 c6v41 mình tự port từ navi firm. no bug cho tới thời điểm này. đôi lúc binh24 cũn gạt người ghi là n97v22 cho 5800 mà thực ra là n97 mini v12. bây giờ cả core và rofs2 k dùng của binh24 rồi

Luu_Tan_Vu

ông hướng dẫn mình port sang cho 5233 với nhe! thank you!
port thì dễ quan trọng là fix lỗi và tương thích giữa core và ros của các máy như 5233 k thể nào xài được rofs2 n97 v22 gốc vìk tương thích, chò core mới hy vọng ok

ngviethoa

port thì dễ quan trọng là fix lỗi và tương thích giữa core và ros của các máy như 5233 k thể nào xài được rofs2 n97 v22 gốc vìk tương thích, chò core mới hy vọng ok
mình cũng mường tượng ra cách port nhưng chưa thử bh?
vurain làm phát guide đi.có gì tự fix bug vì có máy mà.

Luu_Tan_Vu

mình cũng mường tượng ra cách port nhưng chưa thử bh?
vurain làm phát guide đi.có gì tự fix bug vì có máy mà.
có hướng dẫn vụ này nhiều rồi mà ta,lúc trước you cũng port bài hướng dẫn vụ này rồi mà. rofs2 thì xong rồi, cỏe chưa thử vì xài core của người khác rảnh sẽ lấy của vietnam làm luôn tụi nó toàn lấy file nước ngoài

ngviethoa

có hướng dẫn vụ này nhiều rồi mà ta,lúc trước you cũng port bài hướng dẫn vụ này rồi mà. rofs2 thì xong rồi, cỏe chưa thử vì xài core của người khác rảnh sẽ lấy của vietnam làm luôn tụi nó toàn lấy file nước ngoài
chài.lâu quá.k nhớ gì nữa rồi.rảnh lục lại hộ mình cái link nhé

coilouis1993

chủ thớt ơi mình thêm cái effects của bác Ntv_97 vào và nhận xét là tốc độ nó giảm hẳn. bác có cách nào cho chạy mượt hơn không chỉ em với

ngviethoa

chủ thớt ơi mình thêm cái effects của bác Ntv_97 vào và nhận xét là tốc độ nó giảm hẳn. bác có cách nào cho chạy mượt hơn không chỉ em với

effect nhẹ nhàng đơn giản thôi
phức tạpk quá nó load lâu
đâm ra lại chậm máy
mình chả chạy eff bh

hien98

ngviethoa chưa trả lời mình cái vụ QT, không biết xài ovimap 3.06 có xài đk QT không bro?