• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 cho RM-625 Belle V3.09.37 by ngviethoa

crazy2006

vurain84 quên vụ sửa lỗi camera cho mình bản CWF từ N97 mini cho N97 RM-505 rồi hay sao ấy nhỉ? :-?

devil17t

ế e có 1 ý kiến :D anh xem ko chỉnh chỉ quét ảnh ở Images thui a :D chứ nó quét lung sờ tung :( nhìn vào cái Galery thấy lung tung theo :(

Kur0sakj

Belle càng dùng càng chán =_=
sao không lấy base từ cái bản fw gốc ý cái mà có 3HS đó cái đó hay mà c6 n97 < mất vui

lastl0ve0510

cái đõ anh fixx rồi.cả mặt cười nữa.
đang dùng ổn định mấy hôm coi sao đã.
kiểm pin ram nữa

mình vẫn nt TV đc,nhưg mặt cười vẫn k hiển thị đc,nút Camera cũg k sử dụg đc.trước khi flash mìh xóa hết sys private... Liệu có phải tàn dư fw cũ k,mìh chưa đc dùg mặt cười bao giờ.hic hic

AyTeeZ

fw rất đẹp.nhưng bực mình nhất là phần mềm jbak task man.cài đặt xong rồi mà tắt máy là phải cài đặt từ đầu.theme đẹp nhưng ko full icon phần mền cài thêm vào.a cho e theme nokia belle với

ngviethoa

ế e có 1 ý kiến :D anh xem ko chỉnh chỉ quét ảnh ở Images thui a :D chứ nó quét lung sờ tung :( nhìn vào cái Galery thấy lung tung theo :(
chỉ có k quét ở đâu chứ k có phải quét ở đâu như nhạc đâu.chấp nhận vậy.bao nhiêu folder sao mà liệt kê hết dc.
mình vẫn nt TV đc,nhưg mặt cười vẫn k hiển thị đc,nút Camera cũg k sử dụg đc.trước khi flash mìh xóa hết sys private... Liệu có phải tàn dư fw cũ k,mìh chưa đc dùg mặt cười bao giờ.hic hic
fix dc hết rồi bạn ạ.dùng tạm nhé.chưa ra bản mới ngay dc.đang bận/

fw rất đẹp.nhưng bực mình nhất là phần mềm jbak task man.cài đặt xong rồi mà tắt máy là phải cài đặt từ đầu.theme đẹp nhưng ko full icon phần mền cài thêm vào.a cho e theme nokia belle với
theme đơn giản thôi.full sao dc. :p

sao bác nguyenviethoa không tạo folder media với internet cho tiện bác?để ngoài nhiều icon quá. thaks

hì .đưa tất icon ra màn hình là phong cách belle đó.quen đi

lastl0ve0510

Dùg tạm bản này chờ fix,lâu lâu cho máy nghỉ ngơi chút,cày chúa nhẫn online vậy.đây cũg là luồg gió mới,bro ngviethoa cố gắg phát huy nhữg thế mạh of fw này => thàh côg.

devil17t

thế à a :( nếu ko quét ở 1 chỗ thì bek đg nào đâu mà lần :( thui sốg chung với lũ vậy :D

huyhieu901

mình thấy có lỗi nữa là thanh thông báo cuộc gọi nhỡ ngoài HS thì khj có cuộc gọi nhỡ hay tn nó kô báo bạn ah????

manh056

pac Hoa chừng nào ra bản mới vậy dạo này bị mất cáp nên hok jaf nhiều được mà bản hình dầu tiền là bản nào vậy đẹp đó :D

manh056

pac hoa ra bản mới mau mau i chứ bản này còn nhiều cái khó sai quá.nay lại như hồi rồi nằm đắp chiếu chờ cfw.đúng là diễn đàn ta mơi nâng câp lên là có cái mới vui thật

ngviethoa

mình thấy có lỗi nữa là thanh thông báo cuộc gọi nhỡ ngoài HS thì khj có cuộc gọi nhỡ hay tn nó kô báo bạn ah????
mình vẫn hiện bthuong mà.bạn dí vào màn hình vào cài đặt nhé.
pac Hoa chừng nào ra bản mới vậy dạo này bị mất cáp nên hok jaf nhiều được mà bản hình dầu tiền là bản nào vậy đẹp đó :D
đang test pin
pac hoa ra bản mới mau mau i chứ bản này còn nhiều cái khó sai quá.nay lại như hồi rồi nằm đắp chiếu chờ cfw.đúng là diễn đàn ta mơi nâng câp lên là có cái mới vui thật
bình tĩnh nào.tìm bug đi chứ? :p

rastar

Banned
Anh hòa ơi cho hỏi sau khi flash xog rùi em muốn cài auto intall để cài nhiều soft khác nhưng sao nó lại hiện thông báo phần cài đặt này đã có sẵn vậy anh?

khanhdatpro

e dùng cái effect "Này" với cfw này thì thấy mất hiệu ứng khi đóng và mở folder. với các cfw khác thì ko bị. ae nào test giùm mình với.

manh056

pac hoa xem lại mấy biểu tượng với bàn phím full trong chat cua nokia i sao mình bấm vô cài đặt để chọn chèn ký hiệu thì nó cứ kéo lên rồi hạ xuống mà ko chọn đưực liệt bàn fim lun phải bấm phím trắt thoát ra màn hình chủ vô lại mới bấm dc.với bàn phim full không có số thì bất tiện lắm bạn a.