• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 cho RM-625 Belle V3.09.37 by ngviethoa

devil17t

ko xài belle nữa hả anh :(( cái icon belle cũg góp phần ko nhỏ trog bản CFW mà :(( vả lại có belle nhìn dt bớt nhàm chán :(( nếu ko có belle chắc e ko tải bản fix đâu :((

ngviethoa

ko xài belle nữa hả anh :(( cái icon belle cũg góp phần ko nhỏ trog bản CFW mà :(( vả lại có belle nhìn dt bớt nhàm chán :(( nếu ko có belle chắc e ko tải bản fix đâu :((
mình cũng muốn belle chứ?
tại nó toàn dính lỗi mấy cái symbol chen vào nhìn buồn cười quá.
có thể ra cả 2 bản

badboy_hippy

do belle đó.
đang ngại mod này

vậy cho em 1 vote bỏ belle! @@!

nhìn chung bản này chạy mượt! ram dư! ^^! thanks anh! hi vọng bản mới ko còn lỗi gì nữa T.T

à nhân tiện em hỏi! có cách nào chuyển kiểu mở khóa ko ạ! em thích trượt hơn @@!

huyhieu901

cố gắng ra sớm nha bạn. Mà bạn thêm phím số vào bàn phím chưa? Cho thêm vô cho nó tiện bạn ah

devil17t

e thấy mấy lỗi ấy cũng dễ chấp nhận mà :D ví như nếu ko sms tiếng việt thì mình xài eng tạm đi :D còn về chụp hình thì xài nút cảm ứng ko sang hơn là xài phím cứng á :D cứ để từ từ cho anh ý sửa hoàn chỉnh luôn :D chứ thấy hình bản mới đẹp lại mún flash thì ko hay cho lắm xài chán đê rùi bản khác ra flash luôn cho mới :D

ngviethoa

e thấy mấy lỗi ấy cũng dễ chấp nhận mà :D ví như nếu ko sms tiếng việt thì mình xài eng tạm đi :D còn về chụp hình thì xài nút cảm ứng ko sang hơn là xài phím cứng á :D cứ để từ từ cho anh ý sửa hoàn chỉnh luôn :D chứ thấy hình bản mới đẹp lại mún flash thì ko hay cho lắm xài chán đê rùi bản khác ra flash luôn cho mới :D
cái đõ anh fixx rồi.cả mặt cười nữa.
đang dùng ổn định mấy hôm coi sao đã.
kiểm pin ram nữa

Luu_Tan_Vu

nghỉ cook rồi, chán quá mà lâu rồi cũng k có gì mới. để tối tách cái browser 7.3.1.33 ra coi sao