• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 cho RM-625 Belle V3.09.37 by ngviethoa

anhphu18

Ổn ổn rồi,
mấy cái đó fix dc cả?
đang bận nên chưa hoàn chỉnh hẳn dc/.
cuối tuần có time thì làm luôn.anh em tìm bug tiếp đi.
nếu k muốn bug bàn phím thì mình đưa về bàn phím ƠFW đây.
để symbian ^ 3 có bất tiện
ngviethoa ơi, cá bàn phím gốc của oFW ý, nhưng có thêm dòng số phía trên, thế thì tiện hơn nhiều, như các bản gần đây của vurain đó, lấy bàn phím đó được đó

ngviethoa

ngviethoa ơi, cá bàn phím gốc của oFW ý, nhưng có thêm dòng số phía trên, thế thì tiện hơn nhiều, như các bản gần đây của vurain đó, lấy bàn phím đó được đó
cái layout 4 dòng ở tiếng anh chứ gì?

Kur0sakj

fix luôn cái font tiếng việt vẫn bị hiện chữ ở menu symboll di ví dụ sắp xếp nó vẫn hiện chữ Xong ý
cái này phải đổi sang Tiếng Anh thì mới đc hầu hết symboll belle ;))
@ngviethoa mà ông cho tui cái hiện mb sử dụng với kb/s đi

ngviethoa

fix luôn cái font tiếng việt vẫn bị hiện chữ ở menu symboll di ví dụ sắp xếp nó vẫn hiện chữ Xong ý
cái này phải đổi sang Tiếng Anh thì mới đc hầu hết symboll belle ;))
@ngviethoa mà ông cho tui cái hiện mb sử dụng với kb/s đi

mod gì đâu
phần mềm mà
mobile guard v3.0

xuanbach123

bác Hòa fw mới này k chơi belle nữa ak.mà fw này lỗi k đọc nhac ở mục sounds.

coc3k

Member
hòa ơi mình mới phát hiện 1 lỗi ở camera nữa là khi di chuyển dt thì hình nó bị gật gật miết rứa hòa

ThanhTungHT

Active Member
hòa ơi mình mới phát hiện 1 lỗi ở camera nữa là khi di chuyển dt thì hình nó bị gật gật miết rứa hòa
Cái này chắc là chur thớt cho thêm Mod trả Ram Camera lúc tắt nên mới bị giật thế :|