• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 for 5233 V50 - V3 final version -ngviethoa - all bug fixed

ngviethoa

bạn có thể chép lại cac file bị modded giup mình đc ko chứ mình ko biết làm.hj
xem ở cái belle for all của sangbenh
fixed chụp ảnh phím cứng tên tui đâu ta
sorry/ quên.có ngay
kệ đi lỗi này nhỏ không tính tiền.

k phải lỗi mà là 1 kiểu search nhạc thế thôi/.cần thì sửa file 101F4CD2.TXT dòng x1 đó thành E:\sounds là dc.bỏ vào private\10202be9 ở C rồi khởi động lại là ok/.

socklasuc41

bác hòa up cho cái mod belle đã modded đj. Chứ lấy mod sangbenh cho vào thì bị lỗi.
p/s cảm nhận đầu tiên mượt, nhanh, pin test sau. Thanks bác!

thecong260282

đêm qua test xong nghịch tới 3h mới ngủ, phải nhận xét là bản này rất tốt,con mỗi pin là chưa test hết, chắc flash bản này thôi không flash nữa. ngviethoa làm bản này tốt thật

manh056

nếu bản này mà có đổi cái option va exit thanh belle thi tuyệt vời mà sao không ai fix được lỗi hay sao vậy nhỉ?

atrau

Ngviethoa ơi bạn làm sao cho đừng mất cái viền widget ngoai hs dc không?mình thấy có viền vẫn đẹp hơn nhiều,ai không muốn có viền thì có thể cài thêm khác.
vậy cái đó là do theme mà, có phải là mod đâu, bạn cài theme khác là được rồi.

vuson

huhuuh, cuối cùng hàng đã có
anh Bỏ cái 4 ô vuông hiện ra khi chụp ảnh rồi à

Chỉnh sửa cuối:

coc3k

Member
bạn cho hỏi có phần mềm mapspla.. là phần mềm gì mà nó không hoạt đông rứa bạn

M4_Vu0ng_001

Bản mới này nhìn đẹp và pro quá,lâu lắm chưa flash lần nào chắc chọn bản này flash quá:D
mà bản này ram và pin thế nào anh,nếu nghe gọi nhắn tin bình thường có được 4,5 ngày như mấy bản của vurain không ạ???
Mà sao anh không để cái biểu tượng mặt cười như những bản trước nhìn cho đẹp...

xinhgiai00

hà hà flash xong rồi đẹp thật. Bạn ở Quy Nhơn hả manh056, trang mediafile ở mình cũng chậm như rùa nè

manh056

:D.chắc do trang đó bị sao chứ không phải do mạng đâu.đang thay cái option với thoát thành belle mà bik có được không đây :D