• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 for 5233 V50 - V3 final version -ngviethoa - all bug fixed

ngviethoa

Sao ko cài KillMe đc vậy bạn !
kill me 1.36 xem bạn.chưa cài nó.có thể còn tàn dư.
mấy bạn ơi, bộ CFW này tổng cộng 7 file đúng ko?.
uk
huhuuh, cuối cùng hàng đã có
anh Bỏ cái 4 ô vuông hiện ra khi chụp ảnh rồi à
cái đó gây ra lỗi k chụp dc bằng phím cứng đó
bạn cho hỏi có phần mềm mapspla.. là phần mềm gì mà nó không hoạt đông rứa bạn
bạn dùng tiếng anh à.nó của ovi map đấy.kệ nó
Bản mới này nhìn đẹp và pro quá,lâu lắm chưa flash lần nào chắc chọn bản này flash quá:D
mà bản này ram và pin thế nào anh,nếu nghe gọi nhắn tin bình thường có được 4,5 ngày như mấy bản của vurain không ạ???
Mà sao anh không để cái biểu tượng mặt cười như những bản trước nhìn cho đẹp...
chuẩn
:D.chắc do trang đó bị sao chứ không phải do mạng đâu.đang thay cái option với thoát thành belle mà bik có được không đây :D

bỏ about và nhocamsetting đi là dc

manh056

bạn sao đổi phím bên phải là danh bạ thành menu bạn với cái bản 2.0 đã chụp được bằng phím cứng rồi dùng font của bác sangbenh thì chắc không bị biểu tượng belle nữa đâu

huyhieu901

oh my gad bản này ko full7 trang ký tự bạn ah....mà sao mình để phần thôg báo tin nhắn và cuộc gọi nhỡ ngoài hs nhưg khj có cuộc gọi nhỡ nó lại kô hiện nhỉ .mjnh bật rồi mà. Aj júp mình với

Chỉnh sửa cuối:

huutran77

vậy cái đó là do theme mà, có phải là mod đâu, bạn cài theme khác là được rồi.

Mình cài theme khác rồi mà vẫn vậy.hình như là do mod ẩn đồng hồ s^3.Lúc trước có lần mình tự cho mod đó vào ở bản cfw khác thì cũng bị mất cái viền widget đó.

ThanhTungHT

Active Member
Mình cài theme khác rồi mà vẫn vậy.hình như là do mod ẩn đồng hồ s^3.Lúc trước có lần mình tự cho mod đó vào ở bản cfw khác thì cũng bị mất cái viền widget đó.
Viền đồng hồ:
Đồng hồ mặc định : Có viền
Đồng hồ New S^3: Ko có viền---> Đẹp hơn.

Luu_Tan_Vu

k dùng s3 clock là được