• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 for 5233 V50 - V3 final version -ngviethoa - all bug fixed

hoaiphiung

còn cái cảm biến ánh sáng nữa a ơi!..
ko có chỗ cho hiện logo mạng luôn..
nhấm phím 0 ko vào lu tút vậy a gỡ cái icon trên phím 0 ra luôn đi a..để đó hiểu lầm chết :(

ngviethoa

khuyến cáo .viền hay k viền k quan trọng,quan trọng là nên thanh shortcut bar trong suốt.
ưu điểm đấy.ai thích đổi thì đổi

ngviethoa

còn cái cảm biến ánh sáng nữa a ơi!..
ko có chỗ cho hiện logo mạng luôn..
nhấm phím 0 ko vào lu tút vậy a gỡ cái icon trên phím 0 ra luôn đi a..để đó hiểu lầm chết :(
cảm biến ánh sáng đã bị vô hiệu để k bị lỗi độ sáng màn hình khi mở khóa

manh056

sao bản này mình chỉ thêm cái mod belle với cái font mà sao nó nặng nặng sao í không mượt?

realman225

lí do ta k dùng nó.... load symbol thí mồ
cái symbol có chút xíu ah phải load nhanh hơn 1 đống chữ chứ,mình nghĩ mấy bạn nên tập cook đi mới vừa ý của mình dc,mình đang xài cfw do tự mình cook từ rosf2 của binh24,thấy vừa ý vô cùng :))

ngviethoa

cái symbol có chút xíu ah phải load nhanh hơn 1 đống chữ chứ,mình nghĩ mấy bạn nên tập cook đi mới vừa ý của mình dc,mình đang xài cfw do tự mình cook từ rosf2 của binh24,thấy vừa ý vô cùng :))
hát tự khen hay,vỗ tay tự khen khéo
tự mình làm mà chê thì dùng của người khác cho nhanh cậu ak

quyvuong888

ơ...hỏi xí...tớ cho mod belle của sangbenh vào, nhưg k ra như hình mà toàn ra äää với gì ý...k nhớ rõ. Túm lại là chữ linh tinh. Ai bjết giúp t mý nào...cfw kủa duythanh ấy! Tks!

khanhdatpro

ơ...hỏi xí...tớ cho mod belle của sangbenh vào, nhưg k ra như hình mà toàn ra äää với gì ý...k nhớ rõ. Túm lại là chữ linh tinh. Ai bjết giúp t mý nào...cfw kủa duythanh ấy! Tks!
chắc bạn chưa xóa font trong rof2.chỉ để font cua sangbenh thôi

realman225

hát tự khen hay,vỗ tay tự khen khéo
tự mình làm mà chê thì dùng của người khác cho nhanh cậu ak
thì tại người khác down fw xài chùa mà còn chê tới chê lui vậy tự làm thử xem biết gian khổ khó khăn ra sao

badboy_hippy

tiếc là không full các icon nhỉ :-?? cái bàn phím qwerty nhỏ ko đc như trong hình!!! @@!

ngviethoa

VietHoa cho mình xin mod theme nhu trong ảnh được k.
ý bạn là theme à?
tiếc là không full các icon nhỉ :-?? cái bàn phím qwerty nhỏ ko đc như trong hình!!! @@!
k có tool chính sửa mini như full .đành vậy.mình thích mini nên cố gắng giữ lại hết sức
kô full7 trang ký tự hả bạn ????
k bạn ạ.bạn có thể thay font full .