• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

ram thì thua n97 v30 của mình tí 50-55. pin chưa biết, mượt(hình như trong đây có cái kinetic của mình nè), hiệu ứng đẹp, nhưn mình vẩn thích n97 hơn, nhạc ổn,

iPhone kinetic scroll :) Cái này sưu tập chứ đâu phải của bạn ^^

cho mình hỏi bản này pin dc như N97 không vậy
Theo cảm nhận của mình là hơn (tùy cảm nhận và pin của bạn thôi), mình đã mod baterry khá tốt ở bản này.

Luu_Tan_Vu

iPhone kinetic scroll :) Cái này sưu tập chứ đâu phải của bạn ^^

Theo cảm nhận của mình là hơn (tùy cảm nhận và pin của bạn thôi), mình đã mod baterry khá tốt ở bản này.
sorry. vì mod pin trâu nên chơi game java sẽ bị lỗi. 100% farm frenzy 2 sẽ bị lỗi k thể chơi được

shido_katori

Active Member
sáng giờ khám sức khỏe thi bằng lái, giờ sạc pin chiều rồi flash, thank duythanh nhiều

NguyenDuyThanh

sorry. vì mod pin trâu nên chơi game java sẽ bị lỗi. 100% farm frenzy 2 sẽ bị lỗi k thể chơi được

Cám ơn đã nhắc nhá, bây h mới nhớ là chưa fix lỗi này của binh24, đang up bản fix nhá mọi người, sorry :)) Nhưng có 1 chút bạn nhầm rồi, lỗi java này ko liên quan đến mod pin đâu :)

ThanhTungHT

Active Member
Vừa đi học về.Onl lên thì thấy bản này.lại thêm 1 lựa chọn cho các bạn.Mong rằng DT khắc phục hiện tượng hao pin của C6^^ Để mọi người có thêm 1 lựa chọn tốt hơn ^^

ThanhTungHT

Active Member
Up lên v50 đi tốt hơn mà. :)

P/S: Sr mọi người, mới nhớ ra chưa fix 1 lỗi nhỏ nhưng khá quan trọng: java. Đang up lại bản fix ok hết nhé ;) 50% rùi.
Up V50 hay V40 cũng thế thôi.Core 2 cái chỉ khác nhau là có QT trong file uda.Còn lại là Theme.Nếu ổn định ở V40 thì nên giữ nguyên.Khi ấy cài đặt QT ít bị lỗi hơn!
Cái lỗi Java mình cũng đang đau đầu với nó! Liệu có xung đột nào trong việc sử dụng các Mod ko nhỉ?

NguyenDuyThanh

Up V50 hay V40 cũng thế thôi.Core 2 cái chỉ khác nhau là có QT trong file uda.Còn lại là Theme.Nếu ổn định ở V40 thì nên giữ nguyên.Khi ấy cài đặt QT ít bị lỗi hơn!
Cái lỗi Java mình cũng đang đau đầu với nó! Liệu có xung đột nào trong việc sử dụng các Mod ko nhỉ?

Đây này: http://www.mediafire.com/?lfjp16152tc9tt4
Cho vào sys\bin nhá.

đang định flash...vậy khi nào x0ng đây DT
Vài phút nữa thôi.

anhyeuemha115

chủng bị xong các bước ùi...còn bước nhấn nguồn nữa là Flash Oke.! đọc vậy thấy DT kêu fix...:(
Thế cho file fix java ở trên vào rofs là Oke hở
à mà DT ơi để bỏ cái •Conversation trong tin nhắn thì làm sao hở bạn

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Mạng nhà đang bị Mediafire chặn Host.Ko down được. :O:O:O

Tên File Fix là gì? Có phải lấy từ C6 V20 ko?

salightsservice.theodore.DLL
hwrmdefaultlighttargetmodifierplugin.dll

Lấy từ firmware chưa chỉnh sửa gì v20 thì mới đc.

chủng bị xong các bước ùi...còn bước nhấn nguồn nữa là Flash Oke.! đọc vậy thấy DT kêu fix...:(
Thế cho file fix java ở trên vào rofs là Oke hở

2 phút nữa xong 5233 rùi mà :0

Status
Không mở trả lời sau này.