• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

J_Tuan

=)) 36 ng đang xem chủ đề này. ^^. Cuối cùng DT đã trở lại rồi. Đến h vẫn dùng bản Anonymous v10 của bạn đây. H lại lôi cable ra chuẩn bị flash thôi . :D.

anhyeuemha115

=)) 36 ng đang xem chủ đề này. ^^. Cuối cùng DT đã trở lại rồi. Đến h vẫn dùng bản Anonymous v10 của bạn đây. H lại lôi cable ra chuẩn bị flash thôi . :D.

Hiện tại có 40 người xem chủ đề này (25 thành viên và 15 khách) :)

NguyenDuyThanh

à mà DT ơi để bỏ cái •Conversation trong tin nhắn thì làm sao hở bạn

Để đấy cũng đc mà, ko dùng thì thôi, dùng cái ý nhắn tin với người yêu rất tiện mà :D Bỏ nó thì vào topic tổng hợp mod lấy mod conversation và xóa/khôi phục file theo đường dẫn.

M4_Vu0ng_001

sự trở lại rất...ác ôn,hehe
phong cách cfw rất DT,mình rất kết mấy bản cfw của bạn,chỉ cần pin trâu nữa là ok,bản này DT test pin được cớ mấy ngày....

NguyenDuyThanh

Xin lỗi các bạn up lại bị lỗi chỉ vì cái nhà mình bỗng nhiên mất đột xuất, vừa phải reset modem :(( Đen đủi đúng lúc quá.

hankezong

Ủng hộ anh DuyThanh quá chừng, đợi mòn cả ruột ý !
hoàn thành hết chưa anh ?
Thân,

buihoa88

5233 RM-625 CFW Deviant ROFS2 FILE: UPLOADING

thấy sửa xong rồi mà , sao uploading lại thế bạn ?

Status
Không mở trả lời sau này.