• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

barracuda

cho cái ảnh :D

bác duythanh làm thêm bản tap to unlock đi :(
ram bản này ko bằng bản 10.5 nhưng k quan trọng lắm,quan trọng là pin ntn :p

o0oshadyo0o

FW tốt nhưng còn vài lỗi vặt mình ko quan tâm, pin lâu ngang fw gốc nhưng trả ram hơi kém

ThanhTungHT

Active Member
cho cái ảnh :D

Làm thế nào mà được vậy..... Sao tui cho Mod âm lịch lại ko có MediaBar.Thử bật rung lên thì khi bấm vào rung 1 cái rùi tắt... Flash lần 3 lại có...Ko hiểu .... :O:O:O:O:O:O:O

p/s: :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

ajinomoto1410

Tui bị lỗi thanh mediabar nè.Khi cho Mod âm lịch vào...Flash lại máy thì có lần được,có lần ko? Như thế là làm sao? Tức là may mắn mới có thanh MediaBar.còn ko may mắn thì ko có.... Cứ như may rủi ấy ... :((

của em bình thường mà, lần nào cũng vậy :D mod âm lịch hẳn hoi.. hóa ra em may mắn quá :)

barracuda

mình còn cook thêm lung tung ,từ hôm qua flash 3-4 lần lỗi tùm lum nhưng chưa lần nào bị mất media bar cả :-??

barracuda

Lại còn lỗi tùm lum sao? Hay là bạn cho sai Mod vào :D

lậy bố trẻ chym lợn vừa thôi,lên vip rồi để người khác còn tôn trọng chứ ,cái lỗi tùm lum này là ở mấy cái tap to unlock đây bố trẻ ạ :| và bây h tôi đang dùng bản gốc bỏ killme ,thêm âm lịch và xoá âm thôi ,chưa 1 lần nào mất media bar cả :-??

ThanhTungHT

Active Member
lậy bố trẻ chym lợn vừa thôi,lên vip rồi để người khác còn tôn trọng chứ ,cái lỗi tùm lum này là ở mấy cái tap to unlock đây bố trẻ ạ :| và bây h tôi đang dùng bản gốc bỏ killme ,thêm âm lịch và xoá âm thôi ,chưa 1 lần nào mất media bar cả :-??

Ừm.để mình thử lại... Cái bộ âm lịch của ông dùng đâu... Cho tui đi... Chắc Mod âm lịch mình bị lỗi....

ajinomoto1410

Ừm.để mình thử lại... Cái bộ âm lịch của ông dùng đâu... Cho tui đi... Chắc Mod âm lịch mình bị lỗi....

dùng bên topic mod cũ khó tìm ấy, em dùng k hề hấn gì, đó là chưa kể thêm vài mod khác :D

_GD_

sao xóa của 5800 rùi bạn?bản 5800 lỗi cái wfi fix làm sao vậy?chỉ mình với

anhphu18

ai cho mình xin mod S^3 cho 5233 đi, bàn phím này của DT thiều mất 1 nút, mất cả mỹ quan. thanks 4 share

Status
Không mở trả lời sau này.