• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

ctgreen312

ai cho mình xin mod S^3 cho 5233 đi, bàn phím này của DT thiều mất 1 nút, mất cả mỹ quan. thanks 4 share

đồng ý kiến, mà mình nghĩ nếu bác sữa thì dễ bị xung đột lắm, nếu fix dc thì chủ topic fix rùi.

socloc20

Phím mình nghĩ ko qt lắm, vs lại cái bàn phím default này nhìn cũng đẹp, mình toàn xài swype nên ko qt vấn đề này

smalldevill

Em mới test thử chưa thấy có vấn đề gì ! thấy các ứng dụng chạy mượt. Vẫn đang tiếp tục test !
Mình cũng đang dùng 5233. thấy bản CFW Deviant của Duy Thanh hay quá mà không biết làm thế nào để Cook.Mình cũng tham khảo mấy cách dùng J.A.F rồi.
Nhưng loàng ngoằng quá.
Bạn có thể Hướng Dẫn mình cách Cook không?

Mình dùng J.A.F không chọn được phần change production code
Chon INI thi lại mất PPM

Thanks and best regard

socloc20

Mình cũng đang dùng 5233. thấy bản CFW Deviant của Duy Thanh hay quá mà không biết làm thế nào để Cook.Mình cũng tham khảo mấy cách dùng J.A.F rồi.
Nhưng loàng ngoằng quá.
Bạn có thể Hướng Dẫn mình cách Cook không?

Mình dùng J.A.F không chọn được phần change production code
Chon INI thi lại mất PPM

Thanks and best regard
1) Đọc mấy topic treo ở trên
2) Đọc phần JAF bên box Kĩ thuật

dechiu9x

Tìm lại mấy bài trước...vẩn có link down đấy bạn...

ko có thấy a ơi..sáng e xem đúng topic này mà..dow về flash thử cho con 5800 bị lỗi ko kết nối đc wifi nên quay lai xem tnao mà mất hết link :(

TY_muonnam

5230 dzmusickey phím xanh đỏ không hoạt động. ai biết chỉ mình với.

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

CFW Deviant-02 - C6 v40.0.021 mình mới flash xong, cảm nhận dùng nhanh và mượt. Nhưng mod Swipe to unlock mod giao diện HD đẹp thì đẹp thật nhưng mà khi sử dụng hơi lag, khi đt đi hay gọi đến thanh trượt hơi giật giâth lag không đc mượt! đó là ý kiến của mình, còn mọi ng dùng thử thấy sao thì góp ý kiến, mình thích đơn giản như trc, nhẹ nhàng! :D

hongminh004

Sao trên đời có lắm kẻ đã ko bằng người lại còn đi chọc ngoáy vậy nhỉ. Làm như mình giỏi lắm, thử xem lại bản thân mình đi

nhoxkyo97

Sao trên đời có lắm kẻ đã ko bằng người lại còn đi chọc ngoáy vậy nhỉ. Làm như mình giỏi lắm, thử xem lại bản thân mình đi
chã hiễu brò nói ai... mà hình như mấy cái này ko liên wan đến topic cũng như CFW.. :-" :-"

thainguu

nản quá, cài Qt repacked ở ổ E thành công, nhưng cài cái Qt mobility thì cũng cài đc, nhưng khi mở app manager thì ko thấy nó đâu, lúc cài thì khi cài xong cũng ko báo là thành công như những pm khác, im re.

Thành thử ra khi mở một ứng dụng Qt lên nó tối thui, hịc

Luu_Tan_Vu

bạn cứ tự cook 1 fw tu đầu đi rồi biết. K nên xen vào giữa các ngừơi cook fw làm gì

hongminh004

Srr. Tại thấy bức xúc wá nên vậy, còn nói ai thì người đó sẽ hiểu. Mình chưa có time flash nên chưa giám có ý kiến. Stop vấn đề, loãng topic :((

nghiacbg

Muốn bỏ swipe unlock thì xóa file naò, và muốn vào menu, danh bạ nhanh như fw gốc thì làm sao hả các pro,thank

Status
Không mở trả lời sau này.