• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

M4_Vu0ng_001

máy mình có 3 lỗi này, ko biết các bạn thế nào?
1: là sau khi flash thì hiện 1 theme, nhưng vào đổi theme thì lại có 2 theme khác theme sau khi flash
2: khi vào ứng dụng hội thoại (conversation), viết 1 đoạn tin nhắn, sau đó đặt con trỏ vào giữa thì ko chèn đc kí tự mà bị viết đè lên kí tự cũ
3: vào ứng dụng hay bị out
bạn khởi động lại vài lần chắc hết...

ThanhTungHT

Active Member
máy mình có 3 lỗi này, ko biết các bạn thế nào?
1: là sau khi flash thì hiện 1 theme, nhưng vào đổi theme thì lại có 2 theme khác theme sau khi flash
2: khi vào ứng dụng hội thoại (conversation), viết 1 đoạn tin nhắn, sau đó đặt con trỏ vào giữa thì ko chèn đc kí tự mà bị viết đè lên kí tự cũ
3: vào ứng dụng hay bị out

Format chục lần lại xem bạn...

LoiPT

DT ơi mình hỏi với.
mình dã xóa ứng dụng zip manager nhưng vẫn còn Icon của nó trong phần Mở rộng. làm sao để xóa nó đi. hay ại mình chưa xóa hết. Giúp mình xóa nó nha

darkness90vt

5230 sau 1 ngay test thj thay
pin binh thuong, nhan tin bi hoj gjat, opera van bi dung may. Con caj cam bien anh sang ko hoat dog thj m0d vao lam gj ?

NguyenDuyThanh

Format chục lần lại xem bạn...

Mình ko cần sự hỗ trợ của bạn ở topic này, kính mong bạn ko post thêm bài ở đây nữa (dù là bài viết gì đi nữa). Cám ơn đã tích cực chém gió nhiều. Mình chưa bao h làm gì ở topic bạn sao bạn cứ thích sao đây đá xoáy, chọc gậy nhỉ.

ThanhTungHT

Active Member
Mình ko cần sự hỗ trợ của bạn ở topic này, kính mong bạn ko post thêm bài ở đây nữa. Cám ơn đã giúp và chém gió nhiều.

Mình chỉ là giúp đỡ bạn ấy thui mà.... Vì mình làm như thế lại fix được lỗi....Ko hiểu tại sao luôn.... Mong DT fix lại các lỗi nhỏ,cho mình và a e dùng ^^

NguyenDuyThanh

Mình chỉ là giúp đỡ bạn ấy thui mà.... Vì mình làm như thế lại fix được lỗi....Ko hiểu tại sao luôn.... Mong DT fix lại các lỗi nhỏ,cho mình và a e dùng ^^
Mình ko cần biết. Mình ko cần sự giúp đỡ của bạn ở bất kì topic nào của mình. Ok chứ? Nói thế cũng ko hiểu à. :)

ThanhTungHT

Active Member
Ko cần biết. Mình ko cần sự giúp đỡ của bạn ở bất kì topic nào của mình. Ok chứ? Nói thế cũng ko hiểu à. :)

Topic là nơi mọi người giao lưu và học hỏi.... Có gì mà ko được phép hay có phép.... Hay là làm Mod rùi... Được có quyền quyết đinh... Buồn cười....

NguyenDuyThanh

Topic là nơi mọi người giao lưu và học hỏi.... Có gì mà ko được phép hay có phép.... Hay là làm Mod rùi... Được có quyền quyết đinh... Buồn cười....

Mình là mod hay gì ở đây ko liên quan mà đây là firmware của mình, là topic của mình. Bạn nói gì tự bạn hiểu và người đọc hiểu. 1 người chuyên đi nói xấu, chọc ngoáy người khác mình ko muốn bạn ở topic này. Thế thôi. Cả thế giới có thể bàn luận về firmware của mình trừ bạn. Đc chứ? Mình chỉ nói nốt lần này thôi.

ThanhTungHT

Active Member
Mình là mod hay gì ở đây ko liên quan mà đây là firmware của mình, là topic của mình. Bạn nói gì tự bạn hiểu và người đọc hiểu. 1 người chuyên đi nói xấu, chọc ngoáy người khác mình ko muốn bạn ở topic này. Thế thôi. Cả thế giới có thể bàn luận về firmware của mình trừ bạn. Đc chứ? Mình chỉ nói nốt lần này thôi.

Mình cũng nói nốt lần cuối... Cả thế giới đang bàn luận về C6-04 Photon Việt Hóa chứ mình ko thấy bàn luận FW của ai nữa... Đọc status sẻ hiểu... Thân ái...Chào...Chúc vui vẻ....

NguyenDuyThanh

Mình cũng nói nốt lần cuối... Cả thế giới đang bàn luận về C6-04 Photon Việt Hóa chứ mình ko thấy bàn luận FW của ai nữa... Đọc status sẻ hiểu... Thân ái...Chào...Chúc vui vẻ....

Tùy thôi, khi mà fw của mình ra trước cả Photon-04 mà cũng có người đặt điều như vậy :)

Và bạn nghĩ thế nào thì tùy. Nhưng mình ko muốn nhìn thấy comment nào của bạn ở topic mình nữa. Gửi bạn lời khuyên chân thành:

"Người có tài mà không có đức là người vô dụng. Người có đức mà không có tài làm gì cũng khó".

Chả biết có tài hay ko nhưng đức thì mình đã thấy rõ hoàn toàn rồi đấy.

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Tùy thôi, khi mà fw của mình ra trước cả Photon-04 mà cũng có người đặt điều như vậy :)

Và bạn nghĩ thế nào thì tùy. Nhưng mình ko muốn nhìn thấy comment nào của bạn ở topic mình nữa. Gửi bạn lời khuyên chân thành:

"Người có tài mà không có đức là người vô dụng. Người có đức mà không có tài làm gì cũng khó".

Chả biết có tài hay ko nhưng đức thì mình đã thấy rõ hoàn toàn rồi đấy.

Ừm.Được thôi... Vậy thì ngày mai cả BQT PdaViet sẻ thấy bạn có "Đức" như thế nào....

0908727527

- Tinh thần chia sẻ thì bản quyền k quan trọng. Ai lấy FW của ai thì người đó tự khắc biết. K việc gì mà phải vào topic người ta nói này nói nọ. Cả PV nói chung, và khu vực Sym nói riêng chắc ai cũng rành quá rồi. Chẳng làm gì ra trò mà cứ đi đá xoáy nhau ? Thử hỏi đá xoáy được gì ? Được tiền chăng ? Nếu được mình cũng làm rồi đó. Đã k sử dụng thì thôi đằng này lại còn ... @@ Chán hẵn X_X
- Nói đúng thì thôi đây lại còn đi hù. Ặc ặc =))

minhducntt

ke ke nói gì thì nói, tôi chỉ quan tâm cái fw x6 bao giờ ra đấy, càng nhanh càng tốt nha

socloc20

- Tinh thần chia sẻ thì bản quyền k quan trọng. Ai lấy FW của ai thì người đó tự khắc biết. K việc gì mà phải vào topic người ta nói này nói nọ. Cả PV nói chung, và khu vực Sym nói riêng chắc ai cũng rành quá rồi. Chẳng làm gì ra trò mà cứ đi đá xoáy nhau ? Thử hỏi đá xoáy được gì ? Được tiền chăng ? Nếu được mình cũng làm rồi đó. Đã k sử dụng thì thôi đằng này lại còn ... @@ Chán hẵn X_X
- Nói đúng thì thôi đây lại còn đi hù. Ặc ặc =))
Bạn này nói hay quá :D
Hình như là Mr.V, ko biết fai ko :D

ThanhTungHT

Active Member
Bạn này nói hay quá :D
Hình như là Mr.V, ko biết fai ko :D

Thì ông ta chứ ai.... :D .... Ừm Mr.V nói phải..... Thôi... Ko chặt chém nữa.... Đi chơi đây.... Nhưng phải công nhận rằng bản này rất tốt.... Pin cũng khá tốt... Nhưng mình kết nhất là cơ chế trả Ram của bản này.... Khác hẳn so với C6 gốc...

p/s: Nếu ai thấy lỗi,thì có thể pm với mình để lấy link gốc từ 008Rohit...

ChanYue

Tôi thắc mắc DT add Accel Switcher vào thanh mediabar như thế nào? nhưng dùng mediabareditor là ko thể đc rồi nếu ai biết có thể bày tôi không?

Tôi thắc mắc DT add Accel Switcher vào thanh mediabar như thế nào? nhưng dùng mediabareditor là ko thể đc rồi nếu ai biết có thể bày tôi không?

Status
Không mở trả lời sau này.