• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

anh_pc_14123

cái này ko xài đồng bộ danh bạ ovi đc , cứ ấn vào đồng bộ next nextnext = >thoát ra ngoài

0utl0v3

mấy brô ơi cho em hỏi flash thế nào vậy. giải nén 2 file ra bỏ vào C:\... rùi flash hả hay chép đè cái nào lên cái nào? em gà mog các brô hd giùm e.
thanks

hantinhtu_baby

Mình vừa flash cho em 5800 xong,bản này mà âm nhạc nge phê như Fw gốc 5800 thì tuyệt vời,loa nghe nhói tai qúa nak.

hoangphonghd

KO TEST TRỰC TIẾP VÀO MÁY 5800 NHƯNG TEST CHO EM GÁI THẤY VÀO TIN NHẮN KHI NHẮN TIN THÌ KO GỬI ĐC, CÓ AI BỊ NHƯ VẬY KO. CAMERA KO TỐT

0utl0v3

mấy thằng nó chê vãi ra,chả biết có nên mua không nữa...nhưng mà thấy cũng ngon,mua chỉ sợ sau này no nó ko hỗ trợ sym nữa thì hơi phí...

Mấy thằng bên đó cái gì chả chê. Thấy xúc đc. thì xúc thui. 4chai4 cho 1 kon 1ghz. Wá good kòn ì

binghu2901

bác DT xem lại dùm e...am thanh khi nghe nhạc có vẻ dở hơn mấy bản trước???nghe to bị dè bác ạ...5230

monkey_nami

dạo này e 5230 của mình lỗi tùm lum nên DT ra bản nào là úp luôn. :D.mình ko rõ do phần cứng hay do thẻ nhớ nữa (vì ko có thẻ để thử)
cách đây khoảng 2 tuần đt của mình cài ứng dụng vào thì thỉnh thoảng có lỗi "unable to install" rồi khi cài được,dùng vài lần vào lại menu nhấn zô icon của pmềm đó là lại đứng im luôn.ko vào đc.có bác nào gặp lỗi như mình ko? chia sẻ cho mình cách khắc phục :D.Hi vọng ko bị lỗi pcứng khỏi phải mang ra care :d

Chỉnh sửa cuối:

minhthaohcm123

mấy thằng nó chê vãi ra,chả biết có nên mua không nữa...nhưng mà thấy cũng ngon,mua chỉ sợ sau này no nó ko hỗ trợ sym nữa thì hơi phí...

tới lúc NO không hổ trợ nữa thì em 500 bạn cũng tạt lon rồi, yên tâm mà phang đi.

drnguyenluan

mình thấy có 1 lỗi là khi mở khóa bằng mã bảo vệ hay khi cần sử dụng mã bv thì khi ấn ta thấy bàn phím ảo không có phím #

Status
Không mở trả lời sau này.