• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Delzie

KO TEST TRỰC TIẾP VÀO MÁY 5800 NHƯNG TEST CHO EM GÁI THẤY VÀO TIN NHẮN KHI NHẮN TIN THÌ KO GỬI ĐC, CÓ AI BỊ NHƯ VẬY KO. CAMERA KO TỐT

Đồng ý với bác về cái vấn đề Camera còn cái phần tin nhắn chắc máy em gái bác bị sao ý :D Tại e thấy ae Flash xong bảo là phần nhắn tin của bản này rất mượt, nhắn rất nhanh :D

bom1973

Mấy pro cho mình hỏi tí về rompatcher v3. Khi vào nhấn túy chọn phần advanced ấy có 2 mục là "dump rom" và "dump supper page"khi mình tick vào thì nó tạo ra 2file là "dump rom.dmp" dung lượng khá lớn đến 34mb lin. và dump supper page.dmp" ở thẻ nhớ. 2 file đó là gì vậy? Nó có công dụng gì với cfw ko? Mong pro chỉ giáo

sangbenh

Hiện tại đang làm nốt vụ 5530 đã, xong rùi mới làm 4x4 và icon N8.
Ovi Maps 3.06 cũng có nhiều mod, ai thích thì bỏ vô (vì QT xung đột 3.06 thì phải).
đông vui như ngày hội vậy.
cho em xin cai Ovi Maps 3.06 mod này với

binhnhox

mình thấy có 1 lỗi là khi mở khóa bằng mã bảo vệ hay khi cần sử dụng mã bv thì khi ấn ta thấy bàn phím ảo không có phím #

tất nhiên rồi,mã bảo vệ chỉ có bàn phím từ 1-9 và chuyển wa chữ thoy,.hok có ký tự lạ nha bạn

we00159456

Tăng tốc độ cảm ứng khi thực hiện nhiều thao
tác liên tục
NguyenDuyThanh gửi cho mình mod này được không.thank

we00159456

cfw 5530 của bác thanh có lẽ bị lỗi từ trong rofs rồi.m đã thử tất cả các rule cuả may cfw nhưng vẫn không được.trong khi rule cuả bac thanh đều ngon trên các cfw khác

NguyenDuyThanh

cfw 5530 của bác thanh có lẽ bị lỗi từ trong rofs rồi.m đã thử tất cả các rule cuả may cfw nhưng vẫn không được.trong khi rule cuả bac thanh đều ngon trên các cfw khác

Thực ra mình đã tìm ra cách fix, mình tin tưởng là fix thành công 99% nhưng do mình ko có ai test dùm (mình ko có máy 5530). Bạn có khả năng flash, cook firmware thì pm Y!M thanh.badboy, mình sẽ gửi cho bạn mod fix và bạn test dùm mình, đc ko?

nokia6686

Chủ thớt ơi, cho mình xin cái mod "gửi mọi file qua bluetooth" với nha! Nãy giờ lục tìm nhưng không thấy. Mình cám ơn rất nhiều!

anh_pc_14123

Thực ra mình đã tìm ra cách fix, mình tin tưởng là fix thành công 99% nhưng do mình ko có ai test dùm (mình ko có máy 5530). Bạn có khả năng flash, cook firmware thì pm Y!M thanh.badboy, mình sẽ gửi cho bạn mod fix và bạn test dùm mình, đc ko?

mình xài 5230 , cái này xóa ứng dụng phải vào phần các ứng dụng đã cài đặt , ấn rùi giữ 1 tí sau đó xóa ứng dụng như bình thường ko đc bạn ơi , xem lại nha

belove212

anh dt ơi. Khoảng 2 ngày nữa e test cfw cho 5530 cho. Vì bây h đag thi nghề nên k test đc tối mai or chiều mai e test cho.

Status
Không mở trả lời sau này.