• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Final - N97 mini + C6 For 5530 XM Pro By daugiang1987 (2/9/11)

Eraltiker

Để pác bom từ từ thong thả đã...pác cứ test kĩ check lỗi rồi up cho ae sau cũng dc.dù sao xài 1 bản cfw ko lỗi lặt vặt vẫn tốt hơn

daituongquan

như vậy bản mới là C6 hay là C6 lai n97 ??????????:-?:-?:-?:-?:-?:-?
lại chuẩn bị đồ nghề nấu ăn nữa rồi

hungdaica1

mà để bom_lx test thử xem có lỗi gì khắc phục luôn đi.bom nhớ để ý mấy lỗi vặt như camera hiện đang dùng .như bản 2/9 là ngôn rồi.chỉ cần pin bền hơn là ok

b0m_lx

như vậy bản mới là C6 hay là C6 lai n97 ??????????:-?:-?:-?:-?:-?:-?
lại chuẩn bị đồ nghề nấu ăn nữa rồi
k tự làm đc àk mà phải nấu lại ?
mà để bom_lx test thử xem có lỗi gì khắc phục luôn đi.bom nhớ để ý mấy lỗi vặt như camera hiện đang dùng .như bản 2/9 là ngôn rồi.chỉ cần pin bền hơn là ok
yên tâm , pin trâu bò hơn nhiều :))

daituongquan

Dù sao cũng cảm thấy là C6 ram yếu hơn bản gốc nhưng cahyj mượt hơn. load ảnh nhanh hơn

Eraltiker

pác fải nói với thằng thợ sửa là: "chú cố sửa ngay hm nay cho anh bao nhiu tiền anh cũng chịu ko là anh bị ae trên PDAViệt ném gạch vô đầu đấy !"
:d hi vọng mai sẽ có fw xài

belove212

pác fải nói với thằng thợ sửa là: "chú cố sửa ngay hm nay cho anh bao nhiu tiền anh cũng chịu ko là anh bị ae trên PDAViệt ném gạch vô đầu đấy !"
:d hi vọng mai sẽ có fw xài
đến lúc ném gạch ông là người đi tiên phong nhé =))

jack_hunter97

yên tâm ko bít ổn ko ( cầu mong ổn) thay cpu mà 300k á lạ nhể có khi nó bảo;" em ơi cpu hỏng òi chắc phải thay hết vài chỗ anh lấy rẻ lém ( chém ) 1,2 chai thui ha" nguy hiểm quá đã đọc trên zing 1 lần chưa thử nghe mà tỡn