• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Final - N97 mini + C6 For 5530 XM Pro By daugiang1987 (2/9/11)

Eraltiker

Hiệu ứng khi chuyển trang là dc rùi chứ thêm mấy hiệu ứng sao bay vào làm j vừa tốn ram lại ko thật sự thẩm mỹ (theo ý kiển của riêng e) khi sử dụng lâu dài.ai thix thì cook vào thui cho nhẹ ram.vẫn hi vọng đây sẽ là 1 bản cook nhẹ nhàng+nhanh+quan trọng là pin trâu :D

masda

Đã có bản up fix mấy lổi phát sinh ở bản này full icon N9, pin nghe goi bình thường 5 ngày, sẽ up link cho a, em sau nhé.
Nghe mừng quá. Bản fix lỗi lần này chỉ cần khắc phục lỗi mau hết pi, làm pin trâu tí là quá ok rồi. Chứ bản ngày 2/9 ko có gì phàn nàn cả, quá tuyệt vời.
A Bảo nhớ giữ lại mod cảm biến khoảng cách nhé, dùng thấy thích.
Còn hiệu ứng sao bay ko có tốt hơn, có vào làm châm máy thêm. Chỉ cần hiệu ứng lật trang, chuyển menu là được rồi.
Có cái này muốn nói, hình như là tất cả các bản CFW của rất nhiều người đều ko có cái đồng hồ bé bé trong menu.Thấy bản CFW của ai cũng vậy,sao lạ vậy ta.

taothephong

Có cái này muốn nói, hình như là tất cả các bản CFW của rất nhiều người đều ko có cái đồng hồ bé bé trong menu.Thấy bản CFW của ai cũng vậy,sao lạ vậy ta.
cái này là mod menu mở rộng,nó k có đồng hồ nhỏ thế rồi,nên ai có cook cũng bị thế cả bạn à

jack_hunter97

Bản của duythanh thì thấy kô hay lắm tốc độ kô mượt pin mỗi lần pin yếu là tối màn hình có thể là do mỗi máy nên khó tránh lỗi cho những con khác nói chung theo quan điểm thì kô nên làm nhiều bản cho những con khác bản này( 2/9) thì mình thấy rất tuyệt nhắn tin rất thích rất nhanh pin 2 ngày là thăng có mod cảm biến "ấy" là" đóng" bản này là 1 trong những bản hay nhất mà mình từng dùng

b0m_lx

đang suy nghĩ là nên lập 1 topic mới hay là post thẳng vào đây :D
anh em cho ý kiến với

jack_hunter97

"Làm gì" mà vô "nước" thế chà nằm ở quắn thì nguy hiểm lắm à tụi nó lột thẻ nhớ màn hình nói chung là nhiều lắm

b0m_lx

"Làm gì" mà vô "nước" thế chà nằm ở quắn thì nguy hiểm lắm à tụi nó lột thẻ nhớ màn hình nói chung là nhiều lắm

quán này chất lượng làm ăn đàng hoàng nên k lo
mệt